Xem bài viết
Cũ 11-05-2006   #74
Ảnh thế thân của yeu1nguoi
yeu1nguoi
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 04-05-2006
Điểm: 1
L$B: 7.066
yeu1nguoi đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Mắt Đêm
Muốn viết cái bộ đếm (counter) ấy thì không thể nào chỉ sử dụng HTML và JS. Có lẽ nếu bạn học JS tử tế, sẽ biết rằng JS là một ngôn ngữ dạng client-side, nghĩa là nó được gửi từ server tới máy người dùng rồi mới được trình duyệt thực thi những gì ghi trong script, ngoài ra nó không contact lại với server nữa. Ngoại trừ trường hợp dùng AJAX, là JS connect vào 1 trang web động, trường hợp ấy thì không còn coi là chỉ dùng JS nữa. Nói tóm lại, bạn cần biết viết một ngôn ngữ server-side (ASP, PHP...) thì mới có thể làm counter được.
đọc các bác thảo luộn mà cũng thấy đam mê, mìh cũng vướng mắc một số vấn đề trong khi làm web. mình đăng kí trong geocities nếu đưa đuôi có .htm hay .html thì có quảng cáo, nhưng mình cũng có xem một số trang thì họ có thể bỏ được quảng cáo đó, vậy có bác nào gỡ bỏ quảng cáo đó được không, bác có thẻ liên lạc qua hòm thư: [email protected] cho mình được không, và đặc biệt là Bác MẮt Đêm có thể giúp em được không? cảm ơn bác và các bạn nhé. chúc các bạn luôn vui vẻ và tìm thấy nhiều liêm vui!!!! mặc dù dùng đuôi .txt nhưng khi trình duyệt 1 đa số máy lại hiện lên hết đoạn mà source, nó như thế thật chán phải khôg các bác.. Bác nào giúp em đi

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02819 seconds with 15 queries