Xem bài viết
Cũ 22-04-2006   #5
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.555
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

22/4/2006:Sáng hôm nay quả là một buổi sáng kinh hoàng Lúc 4 rưỡi con Heo dậy tắt chuông thì hình như nó quờ phải con chuột đang chạy trong giường, hét lên như đúng rồi, bà Lịch nằm cạnh cũng hét to không kém,mình thì vẫn ngủ ngon lành, chả thấy gì cả( quả này có cho vào bao thả xuống sông cũng chả biết nữa, hix).Bà Lịch lay mình dậy, vẫn không biết gì, đến khi con chuột nó chạy qua đầu mình rồi mới thấy ..."có cái gì đó" Hix, rồi theo phản xạ mình cũng...hét To hơn cả chúng nó, thế mới chết chứ, đèn thì không bật,ba con điên ngồi trong giường không biết con chuột nó đang ngự ở đâu, không khéo nó nhảy vào người thì bỏ mẹMình hét xong mới biết đó là con chuột, vội ra bật đèn, thế là nó chạy thoát.Mẹ ơi, tự nhiên nhà mình lại có chuột mới ghê chứ, không biết ở đâu ra cái của này, bó chiếu...
Chiều nay thi kinh tế vi mô, có 40 câu trắc nghiệm mà cho có 40 phút, làm mình cứ cuống lên, bực cả mình.Làm cũng không tốt lắm, nhưng mà cũng qua rồi, không nghĩ nhiều!.Muốn đi chơi quá mà chả có ai đi cùng cả, chán kinh!
Thứ bảy mà chán như con gián.Nhà vắng, xóm vắng, buồn! Những đứa có bf rồi thì mất hút...Ôi những ngày cuối tuần! Chẹp( câu này bắt chước anh Quang) Nghĩ mà...sigh!
Mấy hôm nay sao hay bị mất tin nhắn hay sao ấy.Từ trước đến giờ có bao giờ mình online mà không có tin nhắn đâu,kể cả sáng mới online, chiều vẫn có messages ngay, thế mà mấy hôm nay...Mạng chán kinh! Không biết có tin nhắn quan trọng gì không nữa, có thì bó chiếu biết làm sao được giờ
Chán hẳn!
Khi em thấy cô đơn lòng em nhớ anh!

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02925 seconds with 15 queries