Xem bài viết
Cũ 27-02-2005   #32
Ảnh thế thân của Ngọc Diện Diêm Bà
Ngọc Diện Diêm Bà
-=[ Kim Ngư Thủy Binh ]=-
Gia nhập: 02-08-2004
Điểm: 1120
L$B: 16.843
Ngọc Diện Diêm Bà đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi LSB-Quên em đi !
Tỷ cho mụi hỏi nha , trước hết là muội có quen một người , buổi tối khi ngủ thì rất hay nghiến răng. Muội không hiểu đây là bệnh lý hay là gì? Và nếu muốn chữa bệnh này thì phải chữa như thế nào?
Câu thứ hai là cô bạn muội bị bênh ngứa toàn thân , bạn ấy bây giờ bị sẹo đầy người , đi khám bác sỹ chỉ nói là sau khi lấy chồng sẽ hết ( bạn ấy bắt đầu bin bệnh này khi trở thành thiếu nữ ) Bạn ấy rất băn khoăn , vì ngứa nên gãi nhiều giờ người nhiều sẹo rất xấu. Em mong chị cho bạn em một lời khuyên , Không hiểu bạn ấy bị thế là vì sao. Em cảm ơn chị nhiều !
Về vấn đề ngủ thường nghiến răng,có thể chỉ là do thói quen từ nhỏ? Chưa có cơ sở để xác nhận là bệnh lý.Còn về vấn đề,bạn em bị ngứa toàn thân.Em ko nói rõ bạn em ngứa vào thời điểm nào (từ khi chở thành thiếu nữ) nên ko thể có câu trả lời chắc chắn được.Cái này cần đến khám ngay tại các phòng khám da liễu,vì rất có thể là bị dị ứng do thừa hoặc thiếu "hóc môn" gây ra.Cũng có thể là do bài tiết độc tố của cơ thể dẫn đến gây mẩn ngứa,như kiểu bị trứng cá ở tuổi dậy thì.

Chữ ký của Ngọc Diện Diêm Bà
Rừng đêm hoang vắng,ai quân tử?
Dám nhặt hoa tàn trong gió,mưa...

Tài sản của Ngọc Diện Diêm Bà
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02853 seconds with 15 queries