Xem bài viết
Cũ 26-02-2005   #30
Ảnh thế thân của Mèo Hoang
Mèo Hoang
-=[ Kim Ngư Thủy Binh ]=-
Anh Hùng Bản Sắc
Gia nhập: 15-12-2003
Điểm: 1771
L$B: 12.318
Tâm trạng:
Mèo Hoang đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi acenluypin
Em nè từ nhỏ tới lớn chằng biết cái gì cả thậm chí chưa bít mùi gái là gì nữa bi giờ mới có người yêu nhưng mà chẳng biết làm cái qoai gì cả các bác giúp em nhé làm thế nào để có thể đạt được cái mình muốn em biết lúc gần em cô bé cũng thế nhưng em chẳng bít làm thế nào cả và cứ gặp nhău là chi nói chuyện rùi về nè giúp em nhé. Và trong lần sinh hoạt đầu tiên lên làm như thế nào????????????
Em chưa biết mùi gái..... có lẽ là chẳng bao giờ em biết được mùi gái vì gái không có mùi em ạ có mùi là do những loại mỹ phẩm họ dùng. Cái em muốn thì Trương Thuận cũng chẳng hiểu là em muốn cái gì? trong tình yêu thì nhiều cái muốn lắm. ví dụ như muốn người ta quan tâm , chăm xóc đến mình , muốn người ta chung thủy , muốn người ta tâm lý...vv
- Khi yêu nhau mà chỉ gặp nhau để nói chuyện thì cũng sinh ra nhàm chán em có thể mời bạn gai em đi xem phim ,ca nhạc , đi uỗng cafe tùy theo cảm xúc của em ,cho tình yêu của em thêm phần lãng mạn.
Và lần sinh hoạt đầu tiên thì làm thế nào? Đó là bản năng của mỗi con người cái đó tự mình biết em ạ mà không cần ai chỉ dạy , chỉ cần em qua tuổi dạy thì là tự cơ thể em đòi hỏi và lúc đó tự em sẽ biết cách làm

Chữ ký của Mèo Hoang

Tài sản của Mèo Hoang
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02904 seconds with 15 queries