Xem bài viết
Cũ 01-10-2004   #2
Ảnh thế thân của seta
seta
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 12-10-2003
Điểm: 90
L$B: 15.863
seta đang offline

vậy thì seta hỏi nè nhưng seta không chắc là câu hỏi này có bị trùng lập với diễn đần nào khác hay không seta chỉ tham gia diễn đàn www.hopthu.com thôi . nếu có trùng lập đùng treo nick nha

seta năm nay cũng gần 18 tuổi rồi chưa yêu ai cả mà lại cũng không thích vấn đề yêu đương này gần như là không có cảm giác về đoìư thì đúng hơn
Như vậy có phải là đồ bỏ đi hay không vậy ? có thể nói rõ cho seta biết được không ?
Tụi bạn seta nói " sao mày không kiếm con nào đo chơi bời cho vui đời hơn " như vậy có cần thiết không bạn ? kiếm một cô gái để chời bời rồi lỡ có chuyện gì thì phải làm sao đây và mình có cần phải kiếm một cô gái như thế không ?
Rồi có đứa còn đưa những đĩ phim ( lúc đó không có biết là fil gì hết nên mang về xem, trên đĩa nó còn ghi tên fil hồng kông xã hội đên do mê xã hôi đên nên xem thôi chứ hổng có biết được) dạng nói hổi cho xem nói để biết như thế nào rồi rồi .... đến những loại truyện mang tính chất xã hội như tình dục từ chữ cho đến tranh, hình các cô gái .... nói chung là những thúư mà xã hội đang lên tiếng đó
Mình có cần phải tham gia như vậy với các bạn mình không ? Ở đây bạn thân có bạn chơi từ nhỏ cũng có .....
Nên mỗi lần chúng nhắc đến mình chỉ cười cho qua thôi nên hôm nay mong bạn gì đó cho mình ý kiến để nói sao mà lần sau khi tập hợp nhau mà tụi nó không nhắc đến những thứ đó nữa ............

Chữ ký của seta
Đời này tôi hận một người
Mà người tôi hận là người tôi yêu

Trả lời kèm theo trích dẫn
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến seta vì bài viết hữu ích này:
j2hoaivi (20-10-2010), minhsuhotboy (03-09-2012)

Page generated in 0,02971 seconds with 15 queries