Chủ đề: Con bà nó
Xem bài viết
Cũ 08-05-2004   #10
Ảnh thế thân của lsb_langtugiangho
lsb_langtugiangho
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 13-04-2004
Điểm: 56
L$B: 10.085
lsb_langtugiangho đang offline

Kin Kin...Bây giờ đi đâu cũng chán Con Bà Nó thôi thì xuống cái Xóm Hẻo này viết bài kiếm tiền thưởng vậy nhưng mà ko biết được thưởng bao nhiêu đây? tiền bạc ls dạo này đang kém thưởng nhìu thì thích chứ mà eo hep nữa thì đúng là Con Bà Nó ...đúng là đen nhưng ko sao xuống dưới góc núi có cái Xóm hẻo này vẫn hay hay hơn chú Con Bà Nó ở mãi PLD chán quá toàn là lắm chuyện chưởi nhau Con Bà Nó loạn lên mất...Thui thì Con Bà Nó xuống tạm Xóm Hẻo để nghỉ ngơi coi như đi đổi gió vậy cũng thoải mái ...nhưng ko bít có ra cái gì ko đây...Con Bà Nó bọn nó cứ giới thiệu mãi giờ mới có dịp...Nhiều lần đi qua di lai thấy cũng nhộn nhịp đấy chứ ...nhưng Con Bà Nó ko ở lại lâu được...nhừn lần này thì chắc là được rồi..Con Bà Nó mong là con vợ nó ko có chuyện gì gọi mình về để cho mình được nghi ngơi đây thời gian chứ Con Bà Nó mà ngứa lên nó cũng chả tha...thui thì Con Bà Nó kêu luôn nó xuống đây ở cùng cho tình củm cũng được...Con Bà Nó...khi nào ở cái PLD yên yên mới về lại vậy...đúng là Con Pà Nó....khakhakhakhakhakhakha ) ) )

À mà Con Pà Nó nghe bảo ở đây do Kai cai quản nghe gắt gao lắm nên cũng ko có lộn xộn xảy ra...Con Pà Nó thía cũng yên tâm...mà ngủ mà nghỉ...Nhưng Con Pà Nó nếu mà lại như ở PLD nữa thì đúng là khổ ...Con Pà Nó...mệt quá...

Chữ ký của lsb_langtugiangho

Có những chiều giá lạnh, phố đầy băng
Anh mơ được nhìn em trong giấc mộng
Môi em thắm sưởi lòng anh ấm mãi
Má em hồng cho sáng cả mùa đông.

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02969 seconds with 15 queries