Chủ đề: Con bà nó
Xem bài viết
Cũ 30-12-2005   #82
Ảnh thế thân của Tây Môn Xuy Tuyết
Tây Môn Xuy Tuyết
-=[ Hộ Quân Đầu Lĩnh ]=-
Dưỡng tâm - Tu thân
Gia nhập: 26-02-2004
Điểm: 586
L$B: 70.737
Tây Môn Xuy Tuyết đang offline

Cái con bà nó chứ, vừa mới online thì phải check tin nhắn , mà phàm là những lần mình check offline là đen vãi chấy. Ra các cô các cậu Min nhà mình cũng có lúc lơ con bà nó đãng. Cái post từ thuở thằng Tuyết còn để râu đầy cằm, tay còn nhăm nhe con chuột chỉ trực chờ click một phát là "toi vài anh chị" ấy thế mà họ lôi ra phạt 1 phát đau hơn hoạn. Hơ hơ, liệu có cô có chú nào hoạn tớ một phát cho nó nhẹ con bà nó gánh!

Vầng, thằng em cũng xin kính một lượt từ dưới lên trên (ấy là theo thứ tự theo dõi bài viết chứ không theo cái tiêu chuẩn con bà nó khác, các vị chớ có giận).

Kính cái bạn Mộc con bà nó Lan! Tuyết từ trước tới nay chưa bao giờ cưỡi ngựa, thành thử có người mới phán thằng này "cưỡi máy bay xem hoa chứ chả chơi!". Các bạn "pháo" ra tới bằng ấy cái post thực tình tôi đây khâm phục lắm lắm. Tiếng xe ngựa hùng hục đuổi theo bạn có lẽ là thằng bạn hàng xóm chớ Tuyết đây mà đuổi theo ai thì dẫu có là thân pháp Lăng Ba Vi Bộ sở trường của ông nhãi Đoàn Dự đến cái đếch gì mà Tiêu Dao Du của cụ Hồng Thất Công cũng éo ăn thua. Tớ mới sử dụng độ mười lăm cái thành công lực của kiểu thân pháp Tào Tháo Đuổi đấy mà thôi, cũng may cô mình nhận kịp ba điểm tri ân, ấy cũng là phúc cái con bà nó đức cho nhà tôi lắm lắm. Cũng chân thành cảm tạ cái ơn tri ngộ tương giao của các bạn nhà Lan, cơ mà tớ muốn mang cái họ Tây Môn nên kì thực Mai mới là ... thống khoái. Cớ gì Vạn Mai sơn trang lại có thêm vài đóa lan rừng, cứ trên trời dưới đất trên trăng dưới tuyết là đẹp nhất. Các cô mình cứ thông cái con bà nó cảm mà bỏ qua cho thằng Tuyết nói xàm.

Dập đầu bái tạ cụ E Lờ, lâu lắm nhà con mới thấy cụ ghé thăm. Cái này chính con bà nó xác phải là "rồng đến nhà tôm" ấy chứ lị. Nhà con với cụ đôi khi cũng có đôi lời cay cú, cơ mà con cũng hiểu cái đạo trên đe dưới búa nên cũng mong cụ thông cái con bà nó cảm đi. Hai ngàn linh sáu cái con bà nó rồi mà cụ cứ "mặt ngoài còn e" với cái thứ ruột để ngoài da như con thì cũng làm nhà con áy náy lắm ợ! Nhớ khi xưa cụ phòng không đơn chiếc, tới nay vẫn thui thủi một mình làm bà lang chữa bệnh cho anh chị em bên gỡ rối tơ lòng, con thật phục cái đức độ nhà cụ quá thể! Rằng là:

"Khi xưa chị chửa có chồng
Hôm nay chị vẫn phòng không gieo cầu
Hỡi người quân tử nơi đâu
Để cho má phấn phai màu tuyết tao".

Tiên sư nó chứ cái ông xanh, con hận cái số cụ hồng nhan bạc triệu quá thể. Đôi khi cũng muốn dạm cho cụ vài đám đẹp đôi vừa lứa, cơ mà còn e cụ cứ cả con bà nó thẹn nên chả dám. Phí cả cái công con online gãi ghẹ giúp cụ. Nhân ịp năm mới, cũng nhân cái thể được quý cụ quan tâm, con tặng cụ mấy cái lời khách sáo chúc cụ năm mới an khang thịnh vượng ợ:

Mừng cụ nay thêm một tuổi trời.
Sắc xuân già vẫn cứ còn tươi
Ngắm đàn cháu nhỏ làm cách mạng
Để bục được ra một cái cười.

Dạ, cũng mong cụ nhận và hiểu cái lời chúc của con cụ ợ!. Cụ thuộc lớp người đi trước, lớp con lớp cháu cụ có kính cụ âu cũng là vì cụ tạo được cái tiếng để đời. Mong cụ "Càng già càng dẻo càng dai. Mấy cu nhấp nhổm thở dài...chào thua". Cụ sống để phúc để đức, con cháu sau này nó ngưỡng con bà nó mộ, cụ chẳng cần răn với đe chúng cũng xin vâng. Cụ không tin thì con xin bắt chước cái lời anh Trỗi " Hãy nhớ lấy lời tôi . Cụ nhé!". Vầng, bẩm cụ con thôi!

Hì hì! Anh cũng chỉ biết cười hì hì mà kính cô Navy, nhà cô xem chừng tinh ý quá cái con bà nó thể. Hơ hơ, thằng anh đây mà nhu nhơ thì còn éo gì là "kỷ con bà nó luật", "nội cái đếch gì mà quy". Nội quy là cái con tườu, cả nhà nó ngoại quy nội quy, ông cố nội nó thiên quy địa quy, cả lũ cả lốc nhà nó tam quy tứ quy ... là cái lũ con rùa tất. Anh cứ cái lí anh làm, cô chú nào đi ngược tiêu cái con bà nó chí, đường cái mả cha nó lối ... là anh "bắn tốc độ" tất tần tật. Anh phạt ai cũng đếch quan tâm đến cái ông nội nó con rùa (ấy là anh gọi tắt cái nội quy), láo anh xử nặng hơn hết, lỡ bước phạm cái con bà nó rùa thì anh cứ lock, del với stick cho xong. Cô mình cứ bóng với gió, mây với trăng mãi sốt con bà nó cái ruột.

Ôi ôi! Đau đầu với cái ****** của bạn Đắng, tôi xin hứa đến khi nào tôi chưa hiểu được mấy cái (*) ấy thì tôi chưa del bài bạn. Hãy chờ đấy!

Vầng! Nói qua nói lại rốt cụ cũng loanh quanh mấy chữ thằng cu Tiêu Diêu Du phát biểu, cái mà "lôi thôi như lũ quản lí" . Cũng lôi thôi cái con bà nó đủ rồi, xin phép cả nhà em fắn. Không trách, không trách nhá! Con bà nó cái phận thằng Mod, cứ thoải hết cái mái một tí mà cũng đếch ra sao. Chán cái con bà nó quá!

Chữ ký của Tây Môn Xuy Tuyết
... Ta kẻ tiểu nhân vốn ngạo cuồng
Nhân tình thế thái vốn khinh buông
Trăm nghìn hồng tía không nương chặt
Chỉ trọng chữ tình nặng tợ sương.

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03572 seconds with 15 queries