Xem bài viết
Cũ 14-02-2004   #6
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.370
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

1/ Nick name ko thể sửa : Ngọc ( tên đẹp thế này mà toàn bị lũ bạn gọi là Ngốc hic hic hic !)
2/ Nick name sửa được : LSB_congaiSG
3/ Mùa lá rụng : năm nào đến ngày tớ sinh cũng " tháng sáu trời mưa trời mưa hổng dứt , vì trời mưa nên ko có làm sinh nhật " ===> hông có cây nến nào được thắp hít :cry:
4/ Vật nuôi : khoái rắn nhưng lại sợ bị cắn ==> hổng dám nuôi
5/ Tatoo : tui mà hỉu thì tui chít liền áh
6/ Sẹo : ngu sao khai chời , mai mốt ai làm chồng tui thì biết hén !
7/ Nơi trú thân : trên mặt đất , dưới mặt trời , nhưng mà hổng có lơ lửng àh nghe
8/ Du lịch : đi càng nhiều càng tốt , còn hơn là hông đi đâu hết ( hổng phải tham đâu, mà tại ham chơi áh )
9/ Đến Africa àh ? hic hic hic nó nằm ở đâu dzị bà con , ai có đi thì tài trợ toàn phần cho tui theo dzí ( đa tạ , đa tạ )
10/ Điều điên rồ nhất từng làm : Nghe lời nhóc Kaiser vào đây khai cái bản sơ yếu lí lích này ( hic hic hic !)
11/ Bánh quy hay chip ? chả khoái món nào cả, nhưng đưa là chắc chắn hết ( của ko ngon nhiều con thì cũng cháp mờ ..... )
12/ Cafe hay Capuccino: chủ quán ơi cho 1 ly yaourt đá đê!
13/ Thường đi tất màu : Trắng hoặc đen
14/ Số yêu thích : 1
15/ Phim yêu thích : có thì xem , ko thì thôi , mù tịt về khoản phim ảnh này ( hehehehehe )
16/ Ngày ưa thích : cứ ngày nào tớ được nghỉ để đi chơi là thích tuốt !
17/ Bài hát ưa thích gần đây : nhạc thì cứ mỗi ngày 1 bài mới , biết quái bài nào là thích nhất với thích bét
18/ Cuốn sách đọc gần đây nhất : niêm giám điện thoại - những trang vàng
19/ Hoa : bà kon ơi , xương rồng và sen đá thì có được gọi là hoa ko nhở ? hình như ko rùi vì nó có hoa mà ===> tớ chỉ khoái cây thuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
20/ Nước hoa ưa thích : hông khoái chơi cái này, món khác đi hén !
21/ Thích làm gì : cứ làm gì có nhiều tiền, nhàn nhã mà ko phạm pháp là được .
22/ Nước uống ưa thích : nói ở trên rùi mà , còn ko có thì cho tui ly nước lọc đá !
23/ Màu ưa thích : xanh dương , trắng và đen
24/ Có biết lằng nghe người khác ko? hình như là KHÔNG , nóng tính và thiếu kiên nhẫn thì nghe người khác thế quái nào được :roll:
25/ Có lãng mạn ko ? lãng xẹt thì có áh
26/ Mười năm nữa hả ? hic hic hic có ai cho tui mượn cỗ máy thời gian cho tui đến tương lai coi thử , 10 năm nữa tui có chồng chưa áh !!!!!!!!!!!!!
27/ Ngủ trong tư thế nào : càng nhiều gối càng tốt, ôm & gác cho sướng , với lại đỡ cảm thấy lẻ loi vì ngủ có 1 mình ( kekekekekkeke)
28/ Khoái xem /chơi môn thể thao nào ? trượt băng nghệ thuật , bơi nghệ thuật , thể thao cảm giác mạnh !
29/ Ăn sáng : cái gì cũng được ngoài cơm tấm (hic! lại bi chửi ngốc cho xem )
30/ Thích boss ko hả ? chời ơi , ổng gần 60 , con cháu đầy nhà rùi , thích thì chít àh kekekekkekeekekkekekeke
31/ Sáng thức dậy khó khăn ko ? HÔNG ! cái này tập từ nhỏ, nên ko biết ngủ nướng , nhưng mà đã nướng thì cháy nệm kekekeekekkeekekekee
32/ Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất : bảo thủ ( ngu mà lì !) , gia trưởng , độc đoán , ko nhất quán !
33/ Điều gì bạn ghét nhất : ko có tiền ===> muốn làm gì cũng ko được
34/ Điều gì bạn có thể đánh đổi tất cả : Điều này khó nói lắm , vì trên đời ko có gì là tuyệt đối !
35/ Lên NET làm gì đâu tiên hả :login YM
36/ Đang nghĩ gì : phù , cuối cùng thì cũng đã xong cái lí lịch dài thòong này , đúng là điên rồ khi nghe lời nhcó Kai
37/ Giờ muốn làm gì : đương nhiên là gửi bài viết này rùi, hy vong là đừng lỗi , nếu ko thì phải viết lại , chán lắmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm mmmmmmmmm !

Kai ơi là Kai , xong rùi đó nha , hix hix hix hix tui đúng là khìn mới nghe lời và đi theo ủng hộ ông mà :cry: :cry: :cry: :cry:

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03346 seconds with 15 queries