Chủ đề: Cảm xúc lạnh ...
Xem bài viết
Cũ 21-11-2003   #33
Ảnh thế thân của LsB-a LiTtLe GeCkO
LsB-a LiTtLe GeCkO
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 24-09-2002
Điểm: 537
L$B: 69.912
LsB-a LiTtLe GeCkO đang offline

Đêm qua mẹ bảo sáng nay sẽ có gió mùa đông bắc làm cho mình sợ... " chết rét" nên phải mặc 1 cái áo lạnh vào người và... cuối cùng thì mình... " chết nóng " . Sáng nay Huy lại qua muộn , vậy là phải nghỉ tiết đầu rồi , điều đó có nghĩa là cả lũ lại được bữa ăn sáng " tử tế " chứ không phải "bon chen" như mọi khi . Hôm qua mấy người đó lại " trúng đề " , biết vậy mà mình chẳng thấy vui chút nào , nghĩ sao mà chật vật đến vậy . Biết làm sao , đi với mấy người đó nhiều , nghe cũng thành quen rồi . Thấy trời chẳng lạnh lắm , mình cũng chẳng buồn đem áo khoác theo . Nhưng đó là ý kiến sai lầm . Tiết 2 , lục đục vào lớp thì có thông báo... cô giáo cho nghỉ . Chậc, biết vậy đi lang thang còn sướng hơn . Ngồi chép bài mà mồm nói liên tục , cũng vui . Thấy mấy đứa con gái co ro kêu rét , mình cười ...
Cuối cùng thì cũng hết tuần . Quả thực tối nay mình chẳng muốn vào lớp chút nào. Đến cổng trường thấy có thông báo nghỉ học . Là C5 , chẳng phải lớp mình. Mặc kệ , nghỉ có sao đâu . Kéo Bò và Trang đi ăn nem chua rán , hehe , nghĩ cũng thích . Nhưng rồi vẫn phải đến lớp , nghỉ 1 hôm thì chẳng biết cái gì . Công nhận tối hôm nay lạnh thật. Bon chen xin tụi con trai cho mình tham gia đá bóng với , hi hi , mình được làm thủ môn , vậy mà vẫn để lọt 2 bàn mới tức chứ ...
Tối nay trời lạnh thật, thứ 6 mà mình chẳng biết làm gì. Có lẽ đi ngủ sớm mất thôi . Úi , anh lên kìa , vậy là giấc mơ của mình đêm nay sẽ rất ngọt ngào cho mà coi...

Chữ ký của LsB-a LiTtLe GeCkO
Vô ảnh thường giao tâm tựa thuỷ
Hữu ngôn tự giác khí như sương

Tài sản của LsB-a LiTtLe GeCkO
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02901 seconds with 14 queries