Chủ đề: Mưa !
Xem bài viết
Cũ 02-03-2006   #30
Ảnh thế thân của LSB-nhocthuytien
LSB-nhocthuytien
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
范 阮 水 仙
Gia nhập: 04-09-2002
Điểm: 891
L$B: 3.908.573
Tâm trạng:
LSB-nhocthuytien đang offline

Không phải khen chứ con đường đi học của m cũng lận đận quá nhỉ.. Như t vẫn thường hay dùng câu "thôi đừng có ngụy biện" để diễn tả cho cái lúc siêng học thì lại bị ngăn cản của m... Hehe .. Tội nghiệp m ghia.. Toàn siêng lúc nguời ta nghỉ không hà..

Ngày 12 này họp lớp phải ko? M đi thì cứ đi mà thôi, việc gì phải để ý đến con nhỏ đó... chung quy cũng sẽ xã giao, chứ cũng ko hẳn là ko nói lời nào với m đâu mà... hay là.. bữa đó trước khi đi thì qua bên t uống lipton S để lấy bình tĩnh mà làm mặt lạnh lùng đi họp lớp .. hehe .. hay m rủ c.Gà đi với m kìa .. nó bảo kê cho m. Nói chứ mọi việc rồi cũng bình thường mà thôi mà.. sợ gì phải không?

T nghỉ tới việc t sắp được ăn tự nhiên t cảm thấy thèm quá .. Hehe... làm gì làm.. vấn đề ăn uống luôn được ưu tiên và được đưa vào danh sách topten..
Hôm bữa đứng nghe m phán 1 câu mà t mém đứng ko vững đó chớ.. cũng có người vẫn còn tình cảm cho tới bây giờ... nhưng dẫu có điều đó, vẫn khó lòng hợp với nhau lâu dài nếu 1, trong 2 không có người thay đổi.
Chung quy thì ko sớm cũng muộn m sẽ lại gật đầu cho mà coi.. t nhìn mặt m lúc đó hớn hở lắm, t đoán ra được đó nghen.. hehe.. dạo này ko gần m nhiều, nhưng chắc t không lụt nghề chớ..

Để một lần anh nói, anh sẽ yêu em yêu trọn đời
Để một lần anh nói, anh sẽ yêu em không thay đổi
Dù bão giông không phai cuộc tình, dù gió mưa vẫn em bên đời.

Lúc tối này t gặp o.Quý - SS ngồi uống cafe trong MTV á.. không biết t nhớ đúng tên ko nữa.. nhưng mà cái ông hay đi học (hay là đang luyện thi ĐH gì đó) tối tối mới ghé SS chơi.. chắc đúng là Quý rồi.. Ổng hỏi thăm sao dạo này không thấy mấy đứa... rồi hỏi m cũng hay đi MTV lắm phải không.. t bảo m lên thăm t đi làm.. t đi làm ở trên này suốt nên đâu còn thời gian đi chơi nữa.. ổng ngồi cũng lâu lâu... he he ..

Chữ ký của LSB-nhocthuytien
喜歡的 還是喜歡
討厭的 還是討厭

--------
爱别人

Tài sản của LSB-nhocthuytien
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02962 seconds with 15 queries