Chủ đề: Everything*_*!
Xem bài viết
Cũ 25-01-2006   #72
Ảnh thế thân của Em Yêu Anh
Em Yêu Anh
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
BeCaUsE i'M a Gỉl
Gia nhập: 15-12-2004
Điểm: 361
L$B: 37.744
Tâm trạng:
Em Yêu Anh  đang offline

Chời đất , lâu ngày không đc gặp con Mi , giờ gặp lại thấy dzui quá xá , ai bùn hông biết , riêng mình thấy vui .Hà hà , lên nói chuyện với chị L , hix , đến là bùn cười , choài oai , có ai thương mình hông ta .Không lẽ lại làm cho thêm 1 ngùi bùn nữa .Chán bà cố lun , tưởng chi ai dè toàn làm những thứ đâu đâu không hà .
Học từ lúc 2h-->6h tối , ngồi bên cái máy tính muốn sum. cả lưng mà hông ai thương là sao .Hic , quá đáng .Định làm chi ri không biết .Lanh chanh chạy vô giành ngồi cái máy của ông thầy , ổng hỏi sao thì bảo , may của thầy có nhiều game , hông học như ri em chết mất .Hic , ông ta cứ là mắt chữ A , miệng chữ O ...hà hà , nhòm ta cũng thế thui , hông quan tâm .
Chơi game chán , nhảy ra YM chát tí , gặp bà chị , he he , dzui hết sẩy , dzui hông chịu đc , biết đc một sự thật cũng động trời hông kém , hic , chị ơi , em chít mất ...Chát cho chán , lang thang trên ls , đọc bài của mọi người , hà hà , thoải mái , thấy người ta stress thì mình ngồi cười , he he .Gặp thèng bồ cũ của con bạn , bày đặt tán chơi , ai ngờ , ...hà hà , chết mi rồi con ơi ...Chạy cho rồi không mang họa vô thân ,con bé nổi tiếng đanh đá mờ , mình đánh hông nổi nó .
Mà dạo này thấy ls thay đổi thiệt á , toàn là những con ngùi có tâm trạng hông à , hà hà , mình thì cứ ngồi ngơ ngơ như thía , mấy đứa mượn nick vô câu bài , nói lung tung , giờ cũng hông biết đâu là của nó , đâu là của mình .Mà thôi mặc kệ , của ai thì là của ngùi ý , mình biết là đc ...Vui quá là vui , nhưng mà trên nỗi bực mình của người khác thì có nên không nhỉ ...hì hì .Hi vọng câu trả lời là có ...khà khà ...Out đê , hết giờ học rùi .Thấy ơi , mai cho em mượn cái laptop của thầy nha , năn nỉ một hồi ổng cũng oki , cho đáng đời , ông thầy dại gái .....
Về đi en cơm , hum ni có đồ en free rùi , cảm ơn mí đứa mi , cứ cố gắng kím bồ về nuôi tao ...hahahahaha....Tao đỡ lo đói ...Đây là tác dụng của tình yêu ....Ôi ! My God ! .....Con out đây ,....

Chữ ký của Em Yêu Anh
Anh là giấc mơ ...
Cuộc đời có bao giấc mơ là thật ?

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02958 seconds with 15 queries