Chủ đề: - Gửi FFMain -
Xem bài viết
Cũ 17-01-2006   #16
Ảnh thế thân của hữuduyên
hữuduyên
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 16-12-2004
Điểm: 315
L$B: 2.939
Tâm trạng:
hữuduyên đang offline

Học xong rồi, rỗi rãi quá...chẳng có việc gì ngoài việc viết vào đây...
Hôm nay mình không buồn, không vui, chẳng có cảm giác gì cả, cũng chẳng biết có muốn gặp ai hay không? Mình đang nghe bài "my memory", mường tượng ra những cảnh vật lãng mạn và yên bình nhất...thật lạ...mình chẳng xem phim Hàn Quốc bao giờ - ý nói ít hơn rất nhiều so với những người khác cùng tuổi, vậy mà đầu óc cứ luôn lý tưởng hóa những điều dường như chẳng thể là hiện thực ấy. Mình nghĩ đến làm sao xung quanh là những không gian thơ mộng và lung linh huyền ảo như thế...cách dễ nhất có phải nhắm mắt vào mơ...mơ một ngày nắng lên...?
Mình vừa viết xong bài Sông Băng...mình đã hứa là mình viết bài đó. Chưa bao giờ mình hứa sẽ viết một bài thơ nào có chủ đề sẵn thế cả, nhưng có lẽ vì cảnh vật trước mặt mình là một dòng sông băng đẹp quá, mình không thể bỏ qua...lạ thay nó rất hợp với bài "my memory"...mình ước sao một ngày được sở hữu một chiếc đàn Piano để có thể tự đánh lên những nốt nhạc tuyệt diệu này...
Buồn ngủ, nhưng chẳng biết ngủ ở đâu...đành phải thức để gặm nhấm nốt những cảm giác vô vị...

Chữ ký của hữuduyên
I can't keep holding something that isn't even there
Like my hands can't hold the midnight air
This is the sweetest kind of bitter of I've ever tasted in my life...This is my last good-bye

Tài sản của hữuduyên
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02802 seconds with 15 queries