Chủ đề: Tiểu Vũ Trụ
Xem bài viết
Cũ 29-12-2005   #24
Ảnh thế thân của Tong Giang Nong Fu
Tong Giang Nong Fu
-=[ Hộ Quân Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 22-10-2005
Điểm: 381
L$B: 70.346
Tong Giang Nong Fu đang offline

Tin buồn
Một ngày mà nhận dược 2 tin buồn.

Sáng ra là em GKT, mất bao nhiêu công fu nghiên cứu, dang suy nghĩ nên tấn công thế nào, chưa kịp hành động jì hết trơn thì em lại kêu mình là anh 2, thế thì có buồn không cơ chứ. Hihi.
Nói vậy thôi, chứ a cũng không buồn khi làm anh 2 cuả em đâu. Nhớ ngày đầu lên LSB, a thấy hình em cũng zễ thương nên vô coi NK online cuả GKT, coi kỹ lắm nghen, coi xong rồi chẳng còn thấy em zễ thương nữa mà lại thấy thương em kiểu khác, cũng chẳng biết jải thích thế nào. NK không fải là tiuể thuyết, k có cốt truyện, nhưng viết theo thời jan thực cho nên có thể đọc một mạch mà không thấy chán. a nhớ nhất là đoạn thằng khốn nạn nào đó zụ em làm vợ bé của nó, thiệt tình lúc dó a nóng jận lắm. Rồi chuyện nhà của, chuyện nấu cơm di chợ, jặt dồ coi hàng, di học di chơi........chuyện nào cũng thấy "NÓ" dưa lên được. Coi NK cuả em như là coi ký sự vậy. Sống động và xác thực. Bjờ đã coi anh la anh Hai, thì cũng làm ơn nhớ dược vài lời a từng khuyên em. Được vậy là a thấy vui rồi.

Đêm tới, thêm một em nữa nhận bằng anh em. Lại còn hăm he: "Không dược yêu em đâu nhé". Thế thì có tan nát không cơ chứ. Đau lòng lắm ah. Nhưng mà a nói rồi nhé, cái jì ngta làm rồi là a không làm lại đâu ah.

Chữ ký của Tong Giang Nong Fu
Tâm ở Sơn Đông thân ở Ngô
Mấy phen phiêu bạt chốn giang hồ
Sau này cho thỏa lòng mong ước
Mới biết Hoàng Sào cũng trượng phu.
.

Tài sản của Tong Giang Nong Fu
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02824 seconds with 15 queries