Chủ đề: Tiểu Vũ Trụ
Xem bài viết
Cũ 25-12-2005   #17
Ảnh thế thân của Tong Giang Nong Fu
Tong Giang Nong Fu
-=[ Hộ Quân Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 22-10-2005
Điểm: 381
L$B: 70.266
Tong Giang Nong Fu đang offline

Đứa em yêu mèo lại còn vào đây khoe mèo với mình nữa chứ. Mong là Tết này sẽ gặp dược em nhé. Mà nhớ là a xuống tới nơi thì fải jới thiệu em Nhàn cho a đấy. a nghe thấy có gái đẹp là cứ rộn hết cả ràng lên. Nhưng mà em cứ yên tâm, làm jì thì a cũng fải xem mấy con mèo cuả em trước đã.

Noel năm nay mưa suốt từ sáng tới tối. Chả biết nên mừng cho lực lựong an ninh và các bệnh viện hay buồn cho tụi con nít không được gặp ông jà Noel nữa. Mạng thì không có jì dể nói thêm dược nữa. May mà từ sáng đã xong việc, rút kinh nghiệm thương đau từ mấy năm truớc.

Nhưng hôm nay là một ngày tuyệt dẹp với mình, em B mang cá tự nuôi đưoc lên cho, thấy em vẫn đẹp như hồi còn đi làm, có điều bây jờ đẹp zịu zàng chứ không sắc lạnh như cái đêm dầu tiên gặp em. Thấy em là a lại nóng hết cả người, không muốn cho em làm người bình thường luôn đó, may mà mấy hôm nay a không khỏe. Chứ em đẹp như vậy là zư sức làm lại tất cả rồi, huống chi em còn có cả một ja tài nữa. Đành rằng bây jờ cuộc sống của em ổn định rồi, cũng không còn buồn và ưa sinh sự với tụi hàng xóm nhiều chuyện như hồi mới về nữa. Nhưng cũng không thể ở một mình hoài dựơc, em nghe lời a di lấy chồng đi. Người tốt còn nhiều lắm, chứ loại dàn ông như a ... em còn lạ jì nữa. Nói vậy k fải a muôn zũ bỏ hay trốn tránh em, thực lòng a ra sao em biet mà. Thấy anh chàng xây hầm bioga cho em dược lắm dó, anh tên D fai k? Biet là em khó mà yeu ai được nữa, nhưng con gái thì nên lấy người yêu mình chứ dừng nên lấy người mình yêu. mà a thì chắc chắn với em là a không yêu em nhiều bằng D yêu em đâu.

Chữ ký của Tong Giang Nong Fu
Tâm ở Sơn Đông thân ở Ngô
Mấy phen phiêu bạt chốn giang hồ
Sau này cho thỏa lòng mong ước
Mới biết Hoàng Sào cũng trượng phu.
.

Tài sản của Tong Giang Nong Fu

Chỉnh sửa lần cuối bởi Tong Giang Nong Fu: 25-12-2005 lúc 02:19.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02896 seconds with 15 queries