Chủ đề: Tiểu Vũ Trụ
Xem bài viết
Cũ 22-12-2005   #7
Ảnh thế thân của Ngưu Lang
Ngưu Lang
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 27-09-2005
Điểm: 58
L$B: 9.156
Ngưu Lang đang offline

Cha nội! Đọc dòng của bác làm em xúc động mà tiếc thương cho cái cuộc đời TGNF! NGhe mà não hết cả "nòng", chán nhỉ! QUả này nghe em bắt một đống mèo đi để nuôi chuột bạch nha! Nghe chuột bạch ngồi nói chuyện mà mèo cư ngẩn hết cả tò te!

Thế sáng nay thức giấc có tưới cây không anh? :o! ANh đừng nghe người ta nói chê cây của mình! Căn bản là trong hồn mình cây đó là quý, là hiếm anh ạ! hehe! Mỗi người đều có cái cây đẹp nhất của mình mà! Rồi ngày nào đó cũng có một cô bé ngồi gần cái cây cho coi! Rồi anh che chở cho cái cô bé mới lớn còn ngây thơ mặc váy ngồi đọc truyện cô bé quàng khăn đỏ nha! Lúc ấy thì cứ lấy cây mà che phủ lên cô bé cho cô bé tận hưởng được cái mát lạnh của bóng cây giữa mùa nắng nha! Rồi cô bé sẽ hiểu điều cây muốn gì và sẽ gắn bó đến ngày cây bị cưa đi mất vì còn xây đường cho cô bé đến bệnh viện, trường học nữa mà!

Thôi làm đi anh! Đừng có ngày nào u sầu ủ não mà viết những dòng đầy tính nhân văn anh ơi! Em nghĩ vì cũng không phải mụn mà thằng bên TQ kia nó buồn đâu! Nó cũng đang lớn mà! Tuổi trẻ hay buồn lắm anh a! Có gì gọi là thú vị trước mắt đâu! Mà có vui cũng chỉ qua chốc lát rồi khi nào ngồi yên giữa đêm như thằng cu giữa đêm ko ngủ được quên đi mà nhìn vào nó buồn thôi anh à!

Tài sản của Ngưu Lang
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02867 seconds with 14 queries