Xem bài viết
Cũ 15-12-2005   #16
Ảnh thế thân của Han Giang
Han Giang
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 21-08-2005
Điểm: 105
L$B: 14.237
Han Giang đang offline

Mắm về rùi nó lại thấy buồn. Hehehe, Mắm ơi, càng ngày nó càng khoái Mắm đóa , mai lên mình buôn tiếp nhé!
Đúng là cái sự đời, nó đã cố tránh rùi mà có người vẫn muốn gây với nó. Thui, nghe lời anh, ko chửi nhau nữa, chán lắm rùi, chẳng có gì vui cả. Chửi người ta nó cũng có béo hơn đâu, chẳng thêm được gram nào cả, chỉ tổ bị chửi lại. Mất công nghĩ xem chửi gì tiếp, đau hết cả đầu, có khi còn bị gầy đi. Mà đằng nào nó cũng ko chửi lại người ta cơ mà.
Hic, vừa lĩnh lương, chiều mai đi mua quà rùi gửi cho hắn. Gừ, dám lừa ta thì đừng có trách .
Nó thấy dạo này nó lạ thật, lúc vui, lúc buồn, lúc cáu giận vô cớ. Chẳng hiểu nổi bản thân nữa. Sắp Noel rùi, nó chẳng thấy vui gì cả. Noel này chắc nó lại ko đi chơi, ở nhà chơi tú với thằng em. Lại là một ngày bình thường như bao ngày khác.
Cầu trời thằng chết tiệt kia đừng có mua quà tặng nó. Lại mất công đem trả. Nó chẳng thích thằng ấy tẹo nào. Con trai gì mà như trẻ con, suốt ngày giỗi vớ giỗi vẩn, lại còn cứ bô bô cái miệng. Ai mượn thích nó mà cứ đi rêu rao khắp nơi. Ghét cái mẹt, cái loại thằng đó còn lâu nó mới thích. Tặng quà cho nó nó còn oánh cho ấy chứ, hứ... Bực cả mình!

Chữ ký của Han Giang
Chẳng có gì là không thể!

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02795 seconds with 15 queries