Chủ đề: Tiểu Vũ Trụ
Xem bài viết
Cũ 09-12-2005   #9
Ảnh thế thân của Tong Giang Nong Fu
Tong Giang Nong Fu
-=[ Hộ Quân Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 22-10-2005
Điểm: 381
L$B: 70.340
Tong Giang Nong Fu đang offline

Vậy là chỉ còn một con cá đen. Cái mầu đen của nó khiến cho cái chum như nhỏ lại. MỘt mình nó zám lang thang ngoài sân chứ khong nhu tụi cá chép suốt ngày chỉ nấp trong hang. Cũng fải thôi nó là dẹp nhất mà, dâu có còn ai so sánh được với nó nữa. Chợt nghĩ có khi nào nó ép chết con đen kia không.... Chắc là không đâu, nó dâu có xấu xa như con người. Nhìn cái đuôi zài tha thướt của nó, không biết nó là dực hay cái nữa. Mỗi khi cho tay vào hồ nước lá là con dầu tiên chạy tới, chả fải thân thiết jì đâu, tao biết mày tìm dồ ăn thôi mà. Nhưng nhu vậy cũng là dứa biết nghe lời rồi. Nuôi con chép phụng bao lâu rồi mà có thấy mặt mũi nó rõ ràng dược đâu, thật là dáng ghét. Để hôm nào sẽ nhốt riêng mày một mình một khu cho biết. Chán quá, từ ngày có con quạ jà ngăn lối nếu không mỗi ngày cũng cho tụi bay an dược nhiều bữa rồi, Bjo chỉ có ban sáng là được ăn thôi. Tui bay ráng di, cũng không còn lâu lắc jì nữa dâu,con quạ jà di về bên đó là lại dược an uống dúng jờ như xưa liền à.

Hôm nay thấy buồn ngủ quá, hồi tối ráng thức khuya để 8 với bạn mà không ráng được. Bạn mình khỏe thiệt, thức khuya như vậy mà sáng ra vẫn làm việc bình thường. Không biết buổi trưa bạn có ngủ bù trong cty không, chứ bạn cứ thúc khuya hoài như vậy thì chả mấy nữa mình fải thăm bạn trong bệnh viện. Buổi trưa mình rảnh lắm, khách khứa chả có nhiều, lúc dó chỉ muốn nhắn tin với bạn nhưng lại sợ fá jờ nghỉ trưa của mọi người nên thôi. Thà fá jờ nghỉ của mấy đứa làm biếng còn hơn.
Sáng mở máy ra, vừa dánh thức cái mẹt cười là nhận được tin của bạn. Khuya quá là khuya luôn. Jờ dó còn ai 8 được với bạn nữa không, nếu không thì chắc lại bù đầu với công việc. Mình cũng chẳng hình zung ra được công việc của bạn là như thế nào, nhưng chắc chắn là bạn thích cái công việc đó lắm. Sắp tới tết rồi, công việc chắc sẽ càng bận rộn hơn, cầu mong bạn của mình luôn khoẻ mạnh.

Tài sản của Tong Giang Nong Fu
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02976 seconds with 15 queries