Xem bài viết
Cũ 01-11-2005   #3
Ảnh thế thân của Fristi
Fristi
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 16-08-2005
Điểm: 1
L$B: 6.028
Fristi đang offline

Gủi người tôi yêu

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi meoconnhomui
Anh biết không? em đã tự hỏi mình nhiều lần : thế nào thì gọi là yêu? nếu yêu là chỉ nhớ đến một người thì không hẳn bởi em nhớ biết bao người đó thôi.Nếu yêu là quên hết tất cả chỉ để nghĩ về một người thì hình như em cũng đâu có yêu anh! Nếu yêu là luôn muốn ở bên người ấy thì...có rất nhiều lúc em muốn anh ra đi khỏi cuôc sống của em đó thôi.........và rất nhiều ,rất nhiều điều nữa đều bảo với em là không phải....
Nhưng rồi hôm nay em phát hiện ra ,em có thể vì anh rất nhiều , dù trong lòng em không tin điều đó , dù trái tim đã nhiều lần chối bỏ.dù một ngàn lần em cho rằng anh chưa từng có một ảnh hưởng hay ý nghĩa gì đến cuộc sống của em.và dù em có cố tình gạt anh ra bên lề cuộc sống thì rồi cuối cùng ,chỉ một thoáng thôi ,bất chợt ,khi chạm vào những gì đã qua ,em bối rối biết rằng...em chưa bao giơ thôi nhớ anh cả, cho dù tất cả chỉ là ảo ảnh...không bao giờ là hiện thực thuộc về em.thì cũng thôi.nhưng đâu có ai cấm em được phép nhớ ,được phép....1 mình em đậu
Ít nhất em cũng biết ,anh sinh ra không phải ở bên em và càng không thuộc về em....đúng không?vậy thì có gì để em phải khóc chứ _đúng không?

Em thân yêu!!!!!!!!

Giơ này chăc em đã ngủ rồi ,còn anh thì vẫn ngồi đây buồn và lạnh lắm em biết không.mấy hôm nay trời hn chợt rét ,những giọt mưa rơi lại càng làm anh
nhớ vè em nhiêu hơn ,em còn nhờ hôm mình cugnf dạp xe về không trời cũng mưa và rét như thế này,lúc đó em hỏi anh có lạnh không anh bảo rằng chỉ cân em ngồi sau thi anh không cảm thấy ret nữa em cười anh.Rồi buổi tối 2 dua mình dứng dười cây Hoa sũa luc đó anh chỉ muốn hôn em 1 cai em có biết không ? rồi nhiều lần khác nũa .Bây gờ hn đang mùa hoa sũa em à mỗi lần ngửi thấy mùi hoa sữa anh lai càng nhớ em.em co biet răng nah yêu em nhiều lám không ha Nhoc

Chữ ký của Fristi
Fristi cho trí tượng bay xa

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03092 seconds with 15 queries