Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 11-10-2005   #60
Ảnh thế thân của ( Lion )
( Lion )
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 04-12-2004
Điểm: 743
L$B: 27.375
Tâm trạng:
( Lion ) đang offline

Trích dẫn:
Địt con mẹ ,tao không muốn làm việc mà tao không thích ,đừng có ai bắt tao làm gì ,khốn nạn ,khốn nạn thật .Tao không thể nhịn được nữa rồi ,tao muốn lam việc mình muốn ,không muốn ai theo đuôi tao ,lằng nhằng ,khộng nhịn được thì biến mẹ hết đi .Tao đéo chịu nổi ,đéo chịu nổi đâu.Tao giết ,giếttttttttttttttttttttttttttttttttt
Từ nay tao Tuyệt tâm ,cút hết ,tao đéo cần ,đéo cần .
Khâm phục + ...... !
Hic , anh mình có khác ha ! Hay lắm ca ca , nhỏ ủng hộ nè ( nhưng có phần nào hơi gì gì ).

Trích dẫn:
Pé H ơi ,anh bít làm sao đây pé ...
Nhóc H ,anh xin lỗi ,anh chẳng biết làm gì cho em ,chẳng biết tình cảm của mình có đúng nữa hay không.Có lẽ anh nên tránh xa em ra ,em không đáng phải yêu một kẻ như anh. Vậy nhé ,anh sẽ ra đi không lý do ,hãy sống vui vẻ nhé ,chúc em hạnh phúc. Nếu có duyên ,sau này anh sẽ tìm em.
Anh mến em và mãi yêu nụ cười chết người đó cô bé dễ thương ạ
Oé , làm ơn nói rõ pé H nào đi ông tướng , hông là nhỏ nhầm , tim nhỏ rung rinh thì khổ nhau há , hé hé .

Ghớm thật , léng phéng ghê quá ha , hic , tự nhiên nhỏ thấy thích như bọn cái Yến thằng Đức quá ta , thích tất cả mọi người đều bằng nhau hết ha . Tao - Mày , xưng hô như thế lại hay nhĩ .

Hix , Yêu Đương như Phù Du , kệ thoai , thật là lắm chuyện quá .

Ca ca thay đổi thế nào rồi? nói nhỏ coi đi .
hix , tự nhiên zô zuyên chen đây , toàn người lạ thoai , thía nào cũng bị ăn chửi cho coi .

Té nhanh..........

Chữ ký của ( Lion )

15-01-2011 ... Em về bên anh.
08-04-2012 ... Mình đón thiên thần nhỏ //
NB : 3.4 kg //
1 tháng 7 ngày :5.0 kg
2 tháng : 6kg và mút tay
3 tháng : 7,3kg - đưa cho gì cầm cũng cho vào mồm ngậm hết á
4 tháng : 8kg, con bắt đầu lẫy

Tài sản của ( Lion )
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02895 seconds with 15 queries