Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 06-10-2005   #51
Ảnh thế thân của Trùm.
Trùm.
-=[ Bạch Hổ Hùng Binh ]=-
Gia nhập: 12-11-2002
Điểm: 2703
L$B: 21.522
Trùm. đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi tieuphong
Địt con mẹ ,tao không muốn làm việc mà tao không thích ,đừng có ai bắt tao làm gì ,khốn nạn ,khốn nạn thật .Tao không thể nhịn được nữa rồi ,tao muốn lam việc mình muốn ,không muốn ai theo đuôi tao ,lằng nhằng ,khộng nhịn được thì biến mẹ hết đi .Tao đéo chịu nổi ,đéo chịu nổi đâu.Tao giết ,giếttttttttttttttttttttttttttttttttt
Từ nay tao Tuyệt tâm ,cút hết ,tao đéo cần ,đéo cần .
Rất phong cách của thằng đàn ông made in nghệ an :: Thế mới là bạn của thằng Đức này chứ Việc gì phải làm việc mà mình ko thích làm.Dù cho có ép buộc cũng ko làm Mà mày giết ai vậy cho tao đi ké với tao tham gia phát cho vui :

Điên rồ thật nó như thằng điên chả biết làm gì chỉ loanh quanh ở nhà ăn xong ngủ chán vừa ăn trộm của thằng anh được 2500 ra chat 1 tiếng nhục nhã thay đau đớn thay khi phải đợi thằng anh ngủ mới lấy được tiền Đến là khổ với kiếp nghèo

Thật là tội lỗi

Sáng mai đi học hơi muộn được nghỉ tiết đầu vì lớp họp giao ban sướng quá tha hồ mà ngủ đến 6h30 sáng dậy

Nó lại nhớ đến em Trang ơi đã mấy ngày nay anh ko gọi cho em hic nhớ em quá chả biết làm gì chỉ biết ôm cái gối cho đỡ nhớ hết xiền đến là khổ muốn gọi điện để nói chuyện với em mà chả biết làm cách nào.Số nghèo là vậy nhưng nghèo mà có tình cũng hay chứ sao .Trang ơi giờ này chắc em đang ở nhà xem ti vi nhỉ vì em có được đi chơi buổi tối đâu anh nhớ em nhiều và rất mong thời gian sẽ trôi nhanh đến ngày lễ Noel để anh lại được gặp em và vui đùa cùng em .Nhớ em nhiều quá
Thôi 9h rồi ỷ thiên đồ long ký sắp có rồi bye bye mày về xem phim đây

Chữ ký của Trùm.
Đời ko trả catxe sao phải diễn..............

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02909 seconds with 15 queries