Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 28-09-2005   #43
Ảnh thế thân của LSB-Mèo Đen
LSB-Mèo Đen
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 27-05-2003
Điểm: -1111
L$B: 13.189
LSB-Mèo Đen đang offline

..........Chưa bao giờ lại có cái thứ cảm giác như vậy! Chán nản và buồn bưc.Mình khó hiểu đến như vậy ư? Lại có người cho rằng hôm nay không phải là mình.Cho là mình khác hẳn mọi ngày.Và cũng chưa bao giờ mình lại nói được như ngày hôm nay cả. Buồn !!! Tại sao thế? Luôn tự nhìn đời bằng con mắt.....đơn giản. Mọi sự việc đều đơn giản đến ngớ ngẩn , không cho có cái gì là khó khăn cả. Nhưng giờ? Sau những gì vừa trải qua , thật sự cái nhìn của mình với đời còn quá hời hợt nếu không nói là quá tệ. Một đêm , rồi 2 đêm. Cái thứ suy nghĩ vẫn chưa thông đó vẫn ẩn hiện trong đầu , dày vò cả đêm chưa đủ đến giấc ngủ trưa mà ít khi mình ngủ đến nó cũng ko cho mình yên. Hay là mình..... Không , đừng để cảm giác đánh lừa mình lần nữa. Mình thật sự không muốn nghĩ đến điều đó bây giờ. Mình đã thích hay muốn một cái gì đó là phải đi đến cái đích cuối cùng của nó.Mình sợ phải đối diện với thực tế , sợ không được như minh nghĩ , sợ và sợ. Nhưng ! Tại sao? Mình luôn nghĩ đến điều đó , luôn cảm thấy vui khi nghĩ đến nếu được......Nhìn lại chuỗi thời gian mình có , chưa bao giờ như vậy cả. Muốn bùng phát quá , nhưng lại sợ kết quả. Chưa đủ dũng cảm để đối diện với nó nếu điều đó xảy ra. Được gì và sẽ mất gì? Luôn luẩn quẩn với một vòng tròn , không tìm đâu ra điểm đầu và điểm kết thúc. Mệt ! Chán! Nếu như hay giá như có thể phủi một cái , tất cả ra khỏi cái đầu này thì có dễ dàng quá cho mình không? Số phận là cái gì đó mà tôi không thể tự trả lời được , chỉ có thời gian có thể trả lời được cho tôi. Tôi chờ !!!
....." Sao nghe vấn vương , hạt mưa buồn thật buồn.............Hạt mưa rơi trong mùa thu vấn vương......... ". Tâm trạng đã thế sao lại đi nghe bài này nữa vậy , đừng làm tôi buồn thêm. Đừng làm cái sự cố gắng bấy lâu nay của tôi tan biến hết. Và đừng làm cho tôi trở về cái cố hữu nhưng không hiện hình.
Nhiều câu hỏi nhưng chỉ xin 1 câu trả lời , nhưng sẽ lại chẳng có câu trả lời đó bởi những câu hỏi đó tôi sẽ chẳng thể cất lên lời. Chỉ xin , đừng xóa mất những gì tôi mong ước..................
---- Mưa Buồn ----

Tài sản của LSB-Mèo Đen
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03035 seconds with 15 queries