Chủ đề: Chuyện tình tôi...
Xem bài viết
Cũ 30-08-2005   #33
Ảnh thế thân của --Yuna--
--Yuna--
-=[ Kim Ngư Thủy Binh ]=-
♥™†Chíp Còi†™♥
Gia nhập: 02-03-2005
Điểm: 1398
L$B: 2.979.406
Tâm trạng:
--Yuna-- đang offline

Ko phải là Yuna ko hỉu anh 2 nói cái gì đâu k , anh 2 cũng đôi lần nói về k với Yuna rồi mà , nên Yuna cũng biết là anh 2 nói dối , nhìn là biết liền đó .Tất nhiên là Yuna ko thể hiểu anh 2 nhìu như k vì thời gian Yuna wen anh mới có chút xíu so với k thôi. Nhưng Yuna ko thích như thế , dù ko có liên wan đến mình nhưng cùng là con gái , Yuna ko thích nhìn người ta bị tổn thương , dù điều đó làm vì bất cứ lý do gì , tốt hay ko tốt cũng thế. Có rất nhiều cách để làm kia mà.

Sn anh 2 Yuna định lên chúc mừng cho nó bất ngờ , giờ hết rùi. Hix . Nếu có mời Yuna cũng ko đi được , vì ngày đó Yuna bận rùi ( Mà chắc gì ông ấy mời chứ , bạn bè ông ý nhìu thế mà ). Nếu vì những chuyện buồn ko đáng có đó , thì Yuna và k đi nhậu 2 đứa thôi , sn anh 2 mà nhậu chuyện riêng 4 coi sao được

Nick YM của Yuna nè : chipconbuon
Còn nick của k là gì vậy?

To anh 3 : Muốn nhắc đến anh 3 mà chẳng biết nhắc kiểu gì nữa , lâu lắc anh 3 mới lên Net ,giờ anh 3 đi làm rùi mà. Đó là chưa kể đến việc anh 3 xa rời anh em wá đấy. Chả biết nói với anh thế nào nữa. Mà út nhớ anh 3 thật đấy.

Chữ ký của --Yuna--
Núi Lương Sơn anh hùng múa kiếm
Bến Thuỷ Bạc hào kiệt mài đao

Tài sản của --Yuna--
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02811 seconds with 15 queries