Chủ đề: Chuyện tình tôi...
Xem bài viết
Cũ 28-08-2005   #26
Ảnh thế thân của --Yuna--
--Yuna--
-=[ Kim Ngư Thủy Binh ]=-
♥™†Chíp Còi†™♥
Gia nhập: 02-03-2005
Điểm: 1398
L$B: 2.979.364
Tâm trạng:
--Yuna-- đang offline

Yuna hiểu nè.. hiểu nhiều hơn những gì bạn nói là đằng khác. Còn cái ông đó ko hỉu chi đâu , bạn đừng nói nhìu mắc công.. buồn thêm đó.

Có thể là người đó của bạn cũng hỉu rất rõ những gì bạn nói nhưng người đó ko muốn làm tổn thương bạn thì sao? Nếu hắn đã nói thế thì bạn cũng nên cố gắng wên , để sống tốt hơn , nếu người đó của tui từ chối tui như thế , tui sẽ dừng lại thôi..... tình yêu đầu của tui đã ra đi như thế và tui ko hề níu kéo... Tui thề là tui sẽ ko bao giờ làm điều đó.. 1 khi người ta ko cần có tui trong đời... Rồi sẽ có lúc người ta cảm thấy hối hận vì đã đánh mất 1 người như tui , vì thế , tui sẽ cố gắng sống thật hạnh phúc... và cũng ko wên cầu chúc người ta như vậy...

Cảm ơn vì bạn đã lắng nghe tui nói và cho tui lời khuyên. Tui biết mình cần phải làm gì mà. Nhiều khi cảm thấy thật ấm ức , sao mình cứ phải khổ sở đến thế này khi mà người ta thì chắc lại đang nhởn nhơ vui vẻ ở tận đâu đó , nói tới là dễ nổi điên ghê . Tui sẽ ko vội vàng đâu , nhất định tui sẽ chờ đến lúc nào đó tui trở thành 1 người wan trọng đối với người ta , có thể ko cần phải là người mà người ta yêu ( vì cái này nó xa xôi wá.. ) , chỉ cần mình có ý nghĩa đối với cuộc sống của người ta , như vậy là đủ rồi ... Ko đúng , có luc tui thấy mình tham lam , muốn có được cả tình yêu của người ta nữa kìa. ... Chờ đợi là điều mà tui chưa từng làm , nhưng vì người đó , tui nhất định sẽ cố gắng..... tui ko tin là tui ko yêu người ta bằng những người khác.. cũng có yêu người ta đâu. ( Thì ai cũng có 1 vài mối tình cũ + vài người đang để ý mà ). Nếu như có ông đèn thần hiện ra cho tui 3 điều ước , tui sẽ ước " có anh , được yêu anh và ở mãi bên anh ". Tiếc là ko có ông đèn nào cả , nên tui phải tự mình làm nên chuyện thôi , mà cũng ko biết là có nên cái gì ko nữa..
thôi tui ko nghĩ nữa đâu , mệt roài , bạn cũng phải thế nhé. Ko buồn và trách mình nữa , phải cho người ta của bạn biết là bạn cũng sống hạnh phúc chứ. Người ta của bạn đã nói thế nghĩ là anh ấy cũng mong mún bạn như vậy mà .. Thế nhé....

To anh 2 : Út bon chen chút xíu đã sao , anh 2 nhìu chuyện wá

Chữ ký của --Yuna--
Núi Lương Sơn anh hùng múa kiếm
Bến Thuỷ Bạc hào kiệt mài đao

Tài sản của --Yuna--
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03023 seconds with 14 queries