Chủ đề: Chuyện tình tôi...
Xem bài viết
Cũ 27-08-2005   #21
Ảnh thế thân của Thỏngọc_dễthương
Thỏngọc_dễthương
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 06-03-2005
Điểm: 564
L$B: 52.117
Thỏngọc_dễthương đang offline

Hôm nay nó lên trường để lấy giấy báo thi để mai thi , mệt dã man , cái trường to đùng , nó đi tìm phòng mà mất nửa tiếng đồng hồ , lên tới nơi thì xém xỉu. hixhix , ghê wá.... ko biết có thi được ko nữa đây , mới nghỉ hè có mấy tháng mà wên hết trơn , lại là 2 cái môn nó ghét nhất trên đời nữa chứ, hix... ko biết may mắn có đến với nó ko...

mấy ngày nay nó ngủ ko được chút nào , ko biết vì sao nửa , chắc là nó thấy thiếu thiếu cái gì... mà nó cũng chăng thể biết được cái đó là gì nữa , người gì đâu...

tự nhiên nó thấy hối hận vì đã viết bài viết đầu tiên trong cái topic này , nói ra những điều đó như 1 lời thú nhận tình cảm của nó , mà nó lại là người sỉ diện nữa chứ , anh đã đọc được những lời đó , giá như nó đừng viết cái bài đó thì tốt hơn , biết thế cứ cất giữ trong lòng nói ra làm gì kia chứ , nói ra thì đã sao? nói ra thì càng dở thêm thì có....

nó cảm thấy bị mọi người bỏ rơi , ngay cả anh cũng xuất hiện thường xuyên trên ls mà cũng ko hề viết 1 cái tin nhắn hỏi thăm sức khoẻ và tình hình học tập ra sao , chẵng lẻ nó là con gái mà lúc nào cũng mở miệng ra trước? buồn thiệt , chẳng biết dùng từ gì đểdiễn tả nữa , thật ra anh ý chẳng hề wan tâm tới nó nữa rồi , vì chính nó đã gây ra chuyện đáng buồn mà, hix.xixx..chắc nó sẽ ko bao giờ nó tha thứ cho mình , chuyện này chỉ có mình nó hiểu thôi , ngay cả anh cũng ko hề biết , và anh cũng sẽ chẵng bao giờ hiểu được tình cảm của nó dành cho anh nhiều biết bao... thôi , chuyện cũng đã wa rồi , hãy để cho nó wa lun đi ,nó biết cứ nhắc hoài tới những hoài niệm này thì cũng thay đổi được gì cả , nó biết mình có lỗi nên cũng chẵng dám trách ai cả. chỉ hy vọng anh sẽ luôn hạnh phúc , và vui vẻ , và hy vọng rằng sẽ có 1 người yêu anh hơn cả nó .....bây giờ đây nó đang tự cười mình rằng nó đã wá yêu và wá hy vọng để rồi thất vọng.....

Chữ ký của Thỏngọc_dễthương
Tình yêu là sự thông cảm...là sự tìm hiểu lâu dài...chứ ko phải là một giây một phút bồng bột nhất thời...

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02962 seconds with 15 queries