Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 15-08-2005   #7
Ảnh thế thân của -=Whisky=-
-=Whisky=-
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 23-03-2005
Điểm: 774
L$B: 48.993
-=Whisky=- đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Ngọc Long
Ông còn nhớ hôm tôi ngồi thẫn thờ không nói gì không?hic lúc đó tôi đang buồn đó nhưng tại ông tưởng tôi giận ông nên phải nhăn răng ra cười trừ....... hic hic ghét thế !
Chả lẽ một người như tôi mà không biết lúc đó bà buồn hay sao ,tôi biết ,chỉ có điều tôi không muốn nhắc đến và thế là tôi đã giả vờ lầm tưởng bà giận . Bà ngốc hơn tôi nghĩ đó .Nếu gặp ai như thế bà hãy làm như tôi nhé ,buồn chẳng để làm gì ,cười đi khi còn có thể .
Tôi cảm nhận được cái buồn của bà ,biết bà cần một bức tường để dựa ,chỉ tiếc tôi không thể ,tôi chỉ là một cái bề ngoài vững chắc nhưng chạm vào lại vỡ tan ,vô vị ,hãy hiểu cho tôi. Tôi rất vui khi có một người bạn như bà ,chúng ta mãi là bạn.Cười nào
Có những hành động đơn thuần chỉ là hành động ,chắc chắn thằng đó sẽ không hiểu lầm đâu ,và có lẽ nó phải mất một đêm để nhận ra điều đó

Muội muội ,huynh đâu phải lúc nào cũng buồn đâu ,nhất là khi chát với muội ,lúc nào cũng vui cả ,vậy chả lẽ lại đi tâm sự mấy cái vớ vẩn thêm buồn sao .Huynh chỉ muốn thấy MM cười mà thôi ,mỗi lần online thấy MM vui là được rồi ,huynh cần muội làm gì cho huynh nữa chứ .

Nhóc TLT :dựa dẫm là tất nhiên em đâu thể tự lập ,nhưng em nên biết hài lòng với những gì mình có .Em là một bé nhóc ngoan ,năm nay là một mốc quan trọng ,cố lên nhé ,có duyên sẽ vào gặp nhóc ,mới gặp có chồng nhóc thoai

Sắp được nghỉ rồi ,vậy mà lại không muồn về ,không hiểu ở nhà đã xảy ra chuyện gì nữa . Chán thật ,người lớn nhiều khi họ có cái cách nghĩ mà đến cả mình cũng không thể hiểu .Mình sao thế này ,chả hiểu nữa ,biết nhà có chuyện như thế mà chả có cảm giác gì cả ,có lẽ quen rồi ,mọi chuyện sẽ đâu lại vào đó .Hy vọng là nhanh thôi .Có chuyện này mình lại càng không về được ,mẹ đi ,bà đi ,chơi với ai ,hix ,lại về ngủ cả ngày thì bất quá ở đây . Sao có loại con cháu như mình nhỉ ,chẳng hề biết quan tâm đến người trong nhà ,bà ,bố mẹ ,giờ lại còn thằng em giờ ra học xin ở cùng mà cũng không cho .Anh kiểu gì vậy ,kệ ...
Oài ,thiên tội ,nói cho hay thế rốt cuộc lại chỉ có mỗi bệnh nhác chứ có cái gì đâu ,đã bảo siêng lên mà vẫn cứ nhác .Nhớ ngày xưa sao mình có thể học siêng thế .Có lẽ là nhờ bạn bè ,giờ đây đến lớp nhìn thằng nào cũng ki bo ,được mấy đứa chơi hay lại chả nhờ được . Nghĩ đến lớp mà chán ngán tận cổ ,mà ở nhà thì lại '' nhàn vi cư bất thiện '' .
Hic ,tý nữa quên ,mấy hôm trước đi phá trinh .....cây nhãn nhà chủ ,hè hè ,sướng thật ,an đồ ăn trôm vui quá .Lâu lắm rồi mới như thế ,hè hè ,thế mới là sinh viên chứ . .Chỉ điên tiết cái bà Linh ,đến ban ngày mà làm như đêm ,làm bà chủ phát hiện ,hu hu .Mình lại đi nhận tội nữa chứ ,oan quá hức hức .<Đã thế hôm nào bẻ hết cây mới bõ tức <---cái này không phải thiên tội nhá >

Chữ ký của -=Whisky=-
.............Hãy để ngày mai là Bình Minh anh nhé !
Nutac_muoimuoi

Tài sản của -=Whisky=-
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03109 seconds with 14 queries