Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 15-08-2005   #6
Ảnh thế thân của Trùm.
Trùm.
-=[ Bạch Hổ Hùng Binh ]=-
Gia nhập: 12-11-2002
Điểm: 2703
L$B: 21.682
Trùm. đang offline

nhìn ông vít cái thiên sờ tội học hành tui giật thon thót hic hic ông còn được đi học mà đúp còn tôi hic hic thi không đỗ đây nè ! chán quá ông bít không hả?
Ông còn nhớ hôm tôi ngồi thẫn thờ không nói gì không? hic lúc đó tôi đang buồn đó nhưng tại ông tưởng tôi giận ông nên phải nhăn răng ra cười trừ....... hic hic ghét thế !
hic hic tôi viết tội lỗi của mình vậy :
hư hỏng học hành không chịu học suốt ngày đàn đúm bạn bè ====>> trượt đại hoc , Hic tôi thấy có lỗi với bố mẹ quá d! ông biết không giờ tôi phải về đối mặt với mẹ tôi , sợ lắm. Mẹ mắng tôi ko sợ nhưng tôi sợ mẹ khóc ! hiểu không
mà hôm qua ! hic hic tôi không hiểu sao tôi lại đi ôm thằng đó nữa ! có phải tội lỗi không ông W , tôi biết thằng đó có người yêu rồi thế mà tôi lại hành động dở hơi như vậy , bó tay thật.
Mong nó đừng hiểu nhầm gì , tôi không muốn tôi lại giống trước kia. Hic ông biết không trước kia tôi chia tay người yêu muốn lấp đi khoảng trống tôi đã nhận lời yêu thằng N đóa. Lần này tôi không hiểu tôi đang muốn lấp đi khoảng trống đó lần nữa hay là...... chuối cả vườn
Nhưng chả sao đối với tôi thằng đó vẫn là thằng bạn tôi thân... khà khà !
ô lê lê ô la la..... nói chung đối với tôi cuộc sống ko người yêu vẫn hạnh phúc nhất ! khẹc khẹc
đúng là thiên tội.... mong thằng kia đừng hiểu nhầm hành động của tôi

Chữ ký của Trùm.
Đời ko trả catxe sao phải diễn..............

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02870 seconds with 14 queries