Chủ đề: Lương Sơn Kí !!
Xem bài viết
Cũ 31-07-2005   #74
Ảnh thế thân của Chi a ki
Chi a ki
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 12-02-2005
Điểm: 584
L$B: 10.176
Tâm trạng:
Chi a ki đang offline

Ở nhà , buồn muốn chết ... Đến nhà con bạn chơi ! Ah ah , nó đang học cơ đấy , siêng ghê !!! Nó bảo :
_ học hành cái con khỉ đang chơi nè . Sao mi đến đây ?
_thích thì đến , mi cứ học đi , tau ngồi đây tí thôi mà ...
Được một lát , có đứa em cùng trường sang chơi . Thế là có dịp hai chị em thi nhau kể tội thầy cô ( híc ) . Thầy gì mà phân biệt đối xử , thầy ngây ngây ... Đang mệt mà hứng lên nói nhiều ko kể xiết . Về khoản này thì hai chị em hợp nhau quá roài . Cười nữa chứ ?? Bàn luận cả tỉ vấn đề , nào là điểm thi đại học, chuyện học hành , trường lớp . Híc , khản cả giọng ... Đến khi nói về trường mình , ngày trước tự hào biết bao nhiêu , giờ thì chán nản bấy nhiêu . Hai chị em cùng đồng thanh ... ghẻ
Chịu hết nổi luôn . Sao mà tâm đầu ý hợp thế ko biết . Chí nhác gặp nhau
Oài , nhiều chuyện cười bể bụng luôn . Hôm nay vui quá ah ! Rồi mình kể cho chúng nghe chán nản như thế nào . Chúng nó bảo : _ Ai mà chẳng chán , cố gắng lên thôi .
Làm mình đỡ hơn , cám ơn nhé hai Ku ( )
Nói chuyện đến hai tiếng đồng hồ luôn , bọn này mà gặp nhau thì chả bao giờ hết chuyện đâu . Cũng muộn rồi , Con Trang rủ đá kiện . MÌnh nghe chẳng rõ hỏi vu vơ :
_Đá kiện là gì ?
Bọn chúng cười ồ và trố mắt : _Con ngẩn !!! Chả thà hỏi đá kiện làm gì còn chấp nhận được . Đằng này ... Pó tay !!!
Mình cũng chả biết nữa là .....

Đã định ko lên lương sơn nữa mà ma đưa quỷ dẫn cứ bắt mình vào đây . Ngó qua tí cũng chẳng khác gì , chỉ làm mình buồn hơn . Những người muôn năm cũ , hồn ở đâu bây giờ

Dạo này nhác nghe thời sự thật đấy ! Tại chẳng muồn buồn thêm , khi trưa nghe thấy mấy vụ phá rừng , rồi thì chiến tranh , chết chóc ... Chịu ko nổi . !!! Con người đang tự đào hố chôn mình phải chăng là sự thật cho cả thế giới , cho mỗi quốc gia và cho riêng mỗi người ???

Một buổi chiều , giống và khác !!!

Chữ ký của Chi a ki
Chỉ còn em và tình yêu ở lại !

Tài sản của Chi a ki
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03054 seconds with 15 queries