Chủ đề: Chuyện nhà tôi !
Xem bài viết
Cũ 18-07-2005   #56
Ảnh thế thân của Phan Kim Liên
Phan Kim Liên
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 25-05-2005
Điểm: 534
L$B: 269.535
Phan Kim Liên đang offline

Chào Ba má con mới sang chơi ! Mừng một ngày má xuống núi , không bắt Sao Hỏa của con ăn chay theo má. Má cũng ngộ ghê ha , ăn chay cả tháng rồi xuống núi cái là ăn nguyên cái lẫu tôm , tội nghiệp chồng con ghê đó má !
Sao Hỏa riết rồi nó cũng giống má ghê , dành ăn hết của Sao Kim à ! Hôm qua đi vui ghê , chỉ tiếc là thiếu ba thôi ha. hẹn một ngày không xa sẽ có đầy đủ gia đình chúng ta , cho gia đình Pé Nhóc ăn ké nữa ha !
Má mới về mà sao con thấy nhà ba má lại có nguy cơ cháy nữa rồi , mới về thì phải hạnh phúc chứ ! Cứ cháy hoài thế là con châm thêm xăng đừng có khóc nha ! Cuối tuần này là con xa ba má rồi đó. Ba má có nhớ con không? Chắc là không đâu nhỉ ! Mắc lo yêu đương , rảnh thì đốt nhà chơi , còn thì giờ đâu mà nhớ con Nè con gửi chồng con và hai con con cho ba má trông chừng đó nha ! Đừng có để con con đi lung tung , không được để chồng con ngoại tình đâu đó ! Nhất là ba đó không được dạy chồng con nhậu nha ( mặc dù chồng con cũng biết rồi ! Má nè , đừng có than buồn nữa , ăn lẩu tôm không ngon sao mà than buồn hoài vậy !
Trùm em , sao em nặng tay với má chị thế , người ta nói thù ai trả người đó chứ ! Em làm thề má chị buồn thấy chưa ! Rồi ba má chị giận nhau sao?? Mà cũng lâu rồi chị em mình chẳng ra chiến trường nhỉ ! Mỗi lần chuẩn bị là lại bị lag......Em đợi đó đi , rồi chị sẽ trả thù giùm má chị đó nha

Tài sản của Phan Kim Liên

Page generated in 0,02793 seconds with 14 queries