Xem bài viết
Cũ 19-06-2005   #24
Ảnh thế thân của Jackass
Jackass
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 20-04-2005
Điểm: 498
L$B: 1.527
Jackass đang offline

mọi người
có lẽ J là mọi người phải nghĩ nhiều có phải không ????
cũng chẳng thể hiểu nổi nữa nhưng mà J không muôn mọi người tranh luận vì J đâu . Cuộc sống chỉ có vậy không lên quá gượng ép , và tất nhiên J cũng nói luôn J sẽ không gượng ép mình trao tình cảm cho ai khác khi mà J chưa muốn . Hãy đừng hiểu nhầm Ý của J . Không phải J muốn người không nói . mà chỉ mong người đừng nói đến chuyện tình cảm với J đừng lên gán ghép J với bất kì ai . Vì sao Ư ???? Điều đó người chắc hiểu rõ mà . J không phải là người có thể trao TY cho bất cứ ai , có thể nói đến chuyện đó một cách dễ dàng , vậy thôi
Bé của anh . Dúng là dạo này anh có bận . Anh đan kiểm tra xem liệu mình có thể sống gấp được không . Liệu anh có thể làm được những gi` ??? cơ thể của anh có thể chịu đựng đến đâu . Mà cũng có thể là để anh không có thời gian để nghĩ ngợi cũng như để than vãn . Làm việc với cường độ cao mệt thật đó Nhưng đừng có giận anh nha . Khi` còn lúc nào mà chẳng thế , anh lớn roài mà tất nhiên cũng có thể tự lo cho mình chứ mà hơn thế còn có thể lo cho cả bé nữa kia . tin không ??? Vì thế bé lên lo cho sức khoẻ của mình đi . Không đến lúc lại ốm ra đấy là anh không đến thăm bé được đâu . Anh yêu một ai anh sẽ yêu hết mình khì đừng trách anh nha. Tính của anh vẫn thế mà , có thay đổi được đâu. Và tất nhiên anh rất vui mừng khi có được những cô em gái lăng xăng như em như Tâm chứ sao anh có thể trách hai em được. Cái topic này anh đã bỏ từ lâu roài giờ nhật kí anh để bên Box tin hoc kía nhưng chỉ quản lý mới xem được thôi ( hơi lạm dụng quyền MOD chút ) lên em cứ post thoải mái chắn sao đâu cô em tinh nghịch ah Nhưng anh sẽ giận bé đó nếu như bé còn nhắc đến chuyện anh lên yêu người khác. Nếu bé nói thế là bé không hiểu anh roài. Anh hiện đang làm một số công việc cho quân đội. Anh không thể tiết lộ. Anh sẽ khôn thể ra ngoài hay liên lạc với bên ngoài cho tới khi xong việc. Vì thế thời gian tới anh sẽ không Ol. Ạnh nhắn để em và Tâm khỏi lo cho anh Anh sẽ cố gắng làm xong sớm để có thể nói chuyện với hai em. Tạm biệt hai cô em nha
to Giọt buồn : Như vậy là quá thể rồi đó. Tôi không muốn những việc làm như thế. và cái tên Tuấn Duy không phải là để cho ai muốn gọi là cũng gọi được. Làm ơn đừng như thế nữa

Chữ ký của Jackass
Rửa chuột - Gác phím

Tài sản của Jackass
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03033 seconds with 15 queries