Xem bài viết
Cũ 17-06-2005   #14
Ảnh thế thân của HoangLy
HoangLy
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 14-06-2005
Điểm: 123
L$B: 15.149
HoangLy đang offline

Đợi chờ là thế đấy

Honì ơi,
Thế mới biết đợi chờ thật khổ, ngóc mỏ ra mong ngóng để rồi thở dài, lại muốn càu nhàu ai wớ ( em trách honì đấy )
Honì à, em nói thế thôi chứ chẳng trách anh tẹo nào đâu, mỗi ngày trôi qua mình càng hiểu nhau hơn và yêu nhau hơn, phải không anh? Hạnh phúc sẽ hóa nhỏ bé và sẽ tan biến đi nếu ta thờ ơ, nhưng nếu biết chăm chút nó sẽ lớn từng ngày, honì vẫn thường nói với em như thế và em tin như vậy.

Hoàng hôn đang dần xuống nơi này anh à, cái ráng chiều rực đỏ em muốn cùng honì ngắm mê mãi, bàn tay em vẫn còn ấm vì em luôn có anh, một mùi hương thoang thoảng của một loài hoa gì đó rất lạ trong vườn thoáng qua khiến khứu giác em vận động triệt để. Chờ em một tẹo, em gói hương thơm ấy gửi về cho honì ngâm cứu hén

Em lại chuẩn bị vào tu viện, tối nay em muốn ở lại với con Mi, em thương nó wớ honì à, sơ Maria bảo rằng cái ngày Cha Jin đưa nó sang đây, nó chỉ mới là một đứa trẻ 14t, nhưng trên người mang những vết thương và vết bầm tím đến đau lòng, mẹ bề trên thương nó nhất, rồi cũng từ tu viện ấy nó đã vươn lên tầm cao, sơ đã dạy cho nó tất cả những thứ mà sơ đã chắt lọc được. Mà honì biết không, em không ngạc nhiên vì sao con Mi biết chơi rất nhiều nhạc cụ, biết vẽ, biết làm thơ viết văn, công dung ngôn hạnh gần như có đủ, bởi mẹ bề trên Maria là một người khiến em gập người quỳ gối cảm phục, giọng nói của sơ có một hấp lực kỳ lạ khiến người ta đặt trọn niềm tin. Do đó em mới nói với honì là không dám vào tu viện ở lâu dài, không khéo em lại bỏ honì lại thì phí đời giai nhờ

bên anh chắc khuya lắm rồi, ngủ ngon nghen honì,
Iu thật nhiều và nhớ cũng thật nhiều

言葉で表わせないほどうれしい

The end 6:20 tối
16/6/05
HL

Chữ ký của HoangLy
Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau

Page generated in 0,03026 seconds with 14 queries