Xem bài viết
Cũ 15-06-2005   #17
Ảnh thế thân của Mèo Mù
Mèo Mù
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 16-03-2003
Điểm: 348
L$B: 24.000
Mèo Mù đang offline

Ngu ngốc ...
Em online đang ngồi tự dưng thấy nick anh bật sáng, em vẫn mải mê ngồi post bài ... Post xong quay ra thì thấy anh đi mất tiêu ròi ... Anh on nhanh out cũng nhanh ghê à ... Bây giờ em on thì toàn invi thôi ... Em vẫn sẵn sàng nghe anh nói đó ... , nhưng mà không dám chắc là sẽ không kêu anh lao đầu vào oto nữa đâu nhé ... Anh ơi em hỏi ... Tình là chi mà khiến anh và cô ấy khổ sở như vậy .. Sao đối với em thì em thấy nó vô cùng dễ hiểu và cũng dễ dứt luôn ... Do tính cách em chăng ... Em cũng chẳng biết nữa... em chỉ biết rằng một khi em cảm thấy cần vứt bỏ nó thì em sẽ vứt bỏ không thương tiếc, không cả quan tâm xem mình sẽ ra sao ... Lạ thật ... Nhưng anh thấy đấy, em sống vẫn tốt, dù hơi tàn nhẫn một chút ... Nhưng thoải mái, không gò bó gì cả ... Thích thì tán, chán thì bye bye ... Cực dễ chịu ... Thật đó anh ạ . Em đố anh làm được như em, không phải vương vấn những thứ không phải dành cho mình ...

Em mới cắt tóc rồi, em thay đổi 1 chút tâm trạng của mình mà ... Tóc em bi giờ ngắn ...Ngắn lắm ... Sờ vào em thấy hụt hẫng ...vì cảm tưởng ko phải của mình, cứ như em đang đội tóc giả ý, thú vị lắm ... Em muốn cạo đầu như đầu mí vị sư cọ mốc ... ... Nhưng tạm thời đành bỏ qua ý định đó ... Nhưng rồi em sẽ có ngày thực hiện nó ... Đầu tròn xoe luôn, bóng láng, chỉ tốn sữa rửa mặt chứ ko tốn dầu gội đầu

P/s; ( giả vờ ) Anh ơi... Em nhớ anh quá

Chữ ký của Mèo Mù
Em đánh rơi trái tim mình vào gió
...cuốn trôi đi...giờ lạc bến bờ nào...
N.M.C.M

Tài sản của Mèo Mù
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02824 seconds with 15 queries