Xem bài viết
Cũ 31-05-2005   #5
Ảnh thế thân của Trung Hoa Anh Hùng
Trung Hoa Anh Hùng
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 26-03-2005
Điểm: 561
L$B: 10.669
Tâm trạng:
Trung Hoa Anh Hùng đang offline

Gửi người đang ở Hà Nội của tôi

Nick của anh buồn như con người của anh. Anh sao anh lại có thể sống song hành cùng nỗi buồn như vậy? Em biết nhiều khi anh muốn thốt lên để giải tỏa những nỗi buồn đã theo anh bấy lâu nay. Anh vẫn chạy theo hình bóng vô hình mà không biết mệt mỏi và em cũng chạy theo anh để em tìm lại một nửa của riêng em.Lần đầu tiên em ấn tượng về anh bởi những dòng nhật ký thật buồn tràn đầy hơi ấm của tình yêu mà anh cho rằng nó là rất đẹp nhưng thật ra nó chỉ làm cho anh buôn mà thôi. Có những tối em muốn mời anh lên quán cafe Paloma nơi đó thật lãng mạn những đôi tình nhân đều ngỏ lời yêu nhau dưới ánh sáng của ngọn nến lung linh huyền ảo xen với tiếng nhạc dịu nhẹ thật là lãng mạng.Em mơ tới một ngày nào đó anh cũng cầm tay em dưới ngọn nến đó anh nói Anh yêu Em.và những dòng nhật ký đó sẽ là của em sẽ mãi mãi của riêng em
Sáng nay em dậy sớm mấy hôm trước Hà Nội có mưa nên vào buổi sáng không khí thật trong lành , em đến bể bơi ở khách sạn Tây Hồ đắm mình trong làn nước lạnh trong vắt em muốn thư giãn về tâm hồn một chút nhưng em chợt hình dung đêm qua anh lại cắm cúi trên bàn phím để viết lên nhưng trang nhật ký thật buồn

Chữ ký của Trung Hoa Anh Hùng
Mai tôi chết xin anh một lần cuối
Gọi tên tôi người yêu cũ ngày xưa
Thủa chúng mình nhặt hoa phượng trong mơ
Dải nơ tím nghẹn ngào cùng tiếng nấc

Tài sản của Trung Hoa Anh Hùng
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02993 seconds with 15 queries