Xem bài viết
Cũ 01-05-2005   #7
Ảnh thế thân của h.o.t
h.o.t
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 08-02-2004
Điểm: 342
L$B: 106.951
Tâm trạng:
h.o.t đang offline

một dây những chuyện rắc rối con khỉ ạ......buồn quá....len mạng định kiếm mi để nói chuyện thì thấy bảo mi vừa out mất roài......bùn......
mi biết ko...từ trước đến giờ bạn không tin vào số trời đâu....đen đỏ gì chứ........nhưng giờ thì bạn tin rồi.......đen thật.....từ sau những rắc rối ngớ ngẩn đó...........tớ thấy chán......chán quá đi.......4 ngày nghỉ mà không muốn về nhà......hay cũng có thể nói một phần...ko thể về nhà.....thành ra cuối cũng thì......lang thang....và bây giờ thì chỉ có một mình......
mi biết ko...tối qua cũng chỉ vì những suy nghĩ vẩn vơ mà ta ngã xe nè....đau gần chít.....nằm cả đêm giờ thì bò dậy được....cũng không hiểu mình sao nữa......nghĩ suy...rồi suy nghĩ........thật sự khi bạn bè có việc cần mà mình không thể giúp gì được...thấy hận chính bản thân mình quá......mi nói đúng.......để tìm được một tình yêu tốt thì dễ và để tìm được một tình bạn chân thành thì khó......bạn cũng rất thich câu đó.......nhưng hình như có nhiều người không nghĩ đến câu đó...và chính bản thân bạn cũng trải qua nhiều lần...vì những tình bạn tốt đẹp nào đó mà bạn có những sũy nghĩ rời xa người bạn yêu......chán......sau những lần như vậy......bạn thất vọng nhiều lắm....
có thể là mi nói đúng......vì bạn vô tư quá lên đôi khi bạn đã làm những việc theo cảm tính.......để cuối cùng cái gì đến sẽ phải đến
có thể cười uh...khó lắm khi mà quanh ta......luôn là những rắc rối......những muộn phiền....gù à....buồn ghê lắm......thời gian thì cứ trôi....những tưởng cuộc sống phải thay đổi theo một chiều hướng gì đó tốt đẹp hơn......tương lai thì phải hơn hiện tại và quá khứ......nhưng hình như....chúng ta đều lầm.....em biêt..có những khi rắc rối......vừa muốn tìm đến bạn bè để không có cảm giác ta cô đơn trống trải.......nhưng cũng muốn một mình....để không ai phải gánh chịu với mình.......cũng chỉ mong sao....trong mỗi người vẫn còn những ý nghĩ tốt đẹp về nhau.......
có lẽ....cũng chỉ vì một chữ buồn mà dường như cảm thấy....ta là một con người của những nỗi buồn triền miên.....cũng chỉ vì một chứ bạc của đời......mà nhiều khi ta như là thuộc vè một thế giới đen dủi......một chữ tín....hình như ta không còn tự tin vào cuộc sống..và vào chính mình........

Chữ ký của h.o.t
"NGƯỜI ƠI EM*MUỐN TIN
TIN TÌNH YÊU ANH CHÂN THÀNH"

Tài sản của h.o.t
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03010 seconds with 14 queries