Xem bài viết
Cũ 12-04-2005   #1
Ảnh thế thân của h.o.t
h.o.t
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 08-02-2004
Điểm: 342
L$B: 106.953
Tâm trạng:
h.o.t đang offline

mình muốn tìm đến một nơi mình có thể quên lãng đi tất cả........quên lãng đi.....để nó có thể làm lại từ đầu.....làm lại tất cả........
nó thấy ai đó nói từ ngốc trong bài của nó......tự nhiên nó thấy nhớ chàng ngốc của nó quá.......cuối cùng thì cũng đến cái ngày.......nó muốn nó là một người khác...có thể không nhỉ........nó thấy ghét nó quá........một chút ân hận........và nếu có thể...nó muốn xỉ vả chính bản thân nó.......đắm chìm...mê muội......chính nó cũng đã thật ngu ngốc mà......
tự nhiên nó muốn đổi nick quá.......như chính nó đang muốn thay đổi chính bản thân nó vậy.....nhưng đổi thành gì bây giờ nhỉ....h.o.t đổi thành gì......thành lsb_hot à....chuối quá......ai đó chỉ nó cách thay đổi chính ban thân mình với nào......nhìn quanh...nó thấy mọi người thay đổi nhiều quá.......thay đổi dễ dàng quá...nó thấy ghen tị.....không phải nó học đòi đâu......mà vì nó không làm được........
mà cũng không biết được...biết đâu trong một góc khuất nào đó.....có người lại thấy rằng nó đã thay đổi......với ánh mắt thế nào nhỉ.........ghen tị như nó.....hay là thương hại....hay bất ngờ........có ngất không nhỉ.......
chà....đúng là tình yêu...rắc rối và khó hiểu........con khỉ bạn mình....roài ông anh mình.......vì yêu uh........nếu yêu mà như thế thì khổ lắm à....mình cũng không muốn đâu.....nhưng mình cũng có biết đâu là nối thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn đó.......chính mình cũng có bao giờ thoát được nó đâu...có lẽ mình chỉ may mắn khi thoát ra được.....tìm được một cánh cửa nhỏ khi đang mờ mịt trong bóng tối......may mắn cho mình...và mình cũng muốn chia xẻ đôi chút cái may mắn đó với mọi người ....có thể không nhỉ.......
thời gian sao trôi chậm đến thế........qua nhanh đi những ngày đen tối.........nó muốn ngày mai.....nó không còn là nó nữa...con bé vô tư trong nó đâu rồi

Chữ ký của h.o.t
"NGƯỜI ƠI EM*MUỐN TIN
TIN TÌNH YÊU ANH CHÂN THÀNH"

Tài sản của h.o.t
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03014 seconds with 14 queries