Xem bài viết
Cũ 19-01-2005   #99
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.674
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Chà chà...mình và người ta vẫn thế. Nhiều lúc mình bắt gặp ánh mắt người ta nhìn mình. Rồi như một phản xạ mình quay đi. Thật chẳng để làm gì với phản ứng cổ điển đó. Mình biết người ta luôn dõi theo mình, quan tâm đến mình nhưng không bao giờ muốn cho mình biết. Người ta luôn tỏ ra quan tâm đến mọi người như nhau, và chẳng có ai là đặc biệt. Mình hiểu những gì mà người ta đang cố gắng làm. Cố gắng để hai đứa không phải buồn, không phải khó xử. Sau lần hội trại của trường mình hiểu thêm nhiều về người ta. Một người luôn quan tâm đến người khác, luôn dịu dàng ân cần. Có những lúc người ta khiến mình bất ngờ, xúc động. Những hành động rất nhỏ thôi như nhường ghế cho mình trên xe buýt, chạy thật nhanh đi mua bánh khi mình...kêu đói, mua nước cho mình khi mình chẳng may măm măm phải đồ cay, sẵn sàng chịu lạnh để nhường áo khoác cho mình...Với người ta có thể đó chỉ là những việc bình thường nhưng với mình thì lại khác. Người ta mang đến cho mình niềm vui và cảm giác ấm áp. Người ta biết mình đang trải qua những gì...LD cảm ơn người ta nhiều...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02761 seconds with 15 queries