Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 12-12-2004   #1
Ảnh thế thân của Ngay nang dep
Ngay nang dep
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 07-04-2003
Điểm: 37
L$B: 10.753
Ngay nang dep đang offline

Lâu lắm rồi chẳng có online , nên chẳng hiểu mình có gõ sai không nữa. Hôm nay nhận được tin nhắn của bà già , nên ghé vào đây coi có gì buôn được không. Nhưng mà dài quá , đọc mỏi cả mồm mà vẫn chưa đọc xong , hic...
... Đàn bà con gái thường hay hờn giận vu vơ , hờn giận mà cũng chẳng biết mình hờn giận cái gì , hờn giận ai. Mà nếu biết chắc sẽ chẳng có ai bị mình gắt một cách vô lý cả. Biết làm sao được.

Bà hay vui lên , hãy lạc quan lên , dù có ở trong tình huống xấu nhất cũng phải tin rằng mọi thứ sẽ tốt lên , như thế mới có sáng suốt để giải quyết rắc rối...

Bây giờ đây tôi đang rất hạnh phúc , nhưng cũng chẳng biết bất hạnh sẽ ập đến lúc nào , nên cứ tận hưởng hết những gì mình đang có , kẻo mai kia lại ân hận khi chẳng còn gì. HN về đêm trời rất lạnh , lạnh thấu da thấu thịt luôn. Nhưng lúc như vậy mà có một người để ôm thì thật tuyệt , sẽ chẳng còn cảm giác gì về thời tiết nữa.

Noel sắp đến rồi , vậy mà túi tiền thì lại đang cạn sạch. Bao nhiêu dự định đành để vuột trôi. Đành lỡ hẹn mà không có lý do với mọi người vậy. Biết làm sao được , chẳng lẽ lại nói rằng mình đã hết ..... nhưng mà đâu có được , tính mình cũng sĩ diện lắm cơ.... Cho chết , ai bảo....

Càng ngày càng có cảm giác rõ ràng hơn về thời gian , mà càng cảm thấy rõ lại càng cảm thấy lo , lo một nỗi lo vô cớ , lo mà chẳng biết lo cái gì.... Cảm giác bất an cứ luôn bao quanh mình , mình chỉ biết đứng yên và hứng chịu thôi , cái gì đến sẽ đến , cái gì đi sẽ đi.... Cái gì thuộc về mình , không giữ nó cũng ở lại , cái gì không thuộc về mình có níu kéo cũng chẳng được. Chồng ơi , chồng có thuộc về vợ không , tại sao chồng lại muốn ra đi khi chúng ta đang rất tốt đẹp. Vợ sợ lắm , sợ tât cả mọi thứ , một nỗi sợ không có tên , rất mong manh nhưng rất khủng khiếp.....

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02997 seconds with 14 queries