Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 05-12-2004   #69
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.486
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

2h sáng.... giật mình thức dậy , ko biết con bạn đi đến đâu rùi.... lọc cọc gọi điện... ò e í ò e í thuê bao quý khách vứa goi hiện ko liên lạc được..... cúp máy... lọt tọt nhăn tin cho Bin...thức khuya ác.. vẫn chưa chịu ngủ... nhăng nhít nhờ gửi vài tin... ngáp... ngủ tập 2
..... 4h40' sáng.... nhỏ ui! anh H đón mi chưa? mi đang ở đâu đó??? .... anh đón tao rồi , có bạn anh là anh P nữa , 2 người tốt lám , mày đừng lo cho tao.... bốc phone , nói được dăm câu cảm ơn... có 2 người em cũng yên tâm rồi , cám ơn thật nhiều...
..... 6h30'.. giật mình thức dậy bởi tiếng ho của bố... mấy hôm nay trở trời.... dặn lại nhỏ em nhớ pha nước chanh cho bố , mua cho bố mấy viên thuốc... đi làm, ngày hôm nay vắng khách kinh khủng...
.... 12h40' giật bắn mình... tối nay em rảnh ko? anh qua chở em đi xem thiên hạ chuẩn bị Giáng Sinh nhé !... mấy giờ?.... tầm 4h anh qua em... okie........ đi làm về , một đống đồ đang chờ giặt , phòng chờ dọn.. loay hoay 1 hồi cũng xong..... 3h40' .. xong chưa cô bé , anh sang em đó.... 3h45'... hic! cty anh có việc đột xuất , xin lỗi nghen , anh liên lạc sau..... chẳng sao cả , mình quen thế rùi... lại lọt tọt chuẩn bị đánh 1 giấc.... tít tít... nhỏ ơi , đi ăn lẩu đi, anh đang ở trước nhà em nè ! .. trời ơi! chết mất thui..... quay ta vòng vòng cứ như dế ấy... hic !!!
.... 21h... gặp 2 người... muốn nói thật nhiều nhưng chẳng lẽ lại chỉ là những lời cám ơn rỗng tuếch... ta vôn ít nói lại vụng về.. thôi , hẹn chừng nào gặp nhau giữa đất Hà thành.. thể hiện sau nhé ...
... mi chết đâu rồi??... bà 8 lại rủa mình.... sao hum qua mi ko online.... này.. mi có thằng cháu ngoại đẹp dzai thía , cho ta gửi ta tia cho con em gái ta nhé.... bực mình... đứa nào đó xâm phạm đời tư sửa bài... ta ghét thế ko biết....
... Bin nè.. giờ này chắc mi đang vui vẻ cùng bố mẹ.. đã về nhà chưa??? bà 8 kia lại change atavar mi ạ.... hắn suốt ngày ngứa ngáy tay chân để chộp "những khỏang khắc đáng nhớ " mi có muốn xem ko?

... mi xem bà ấy có giống như đang chuẩn bị ăn tươi nuốt sống ta ko? thía mà vẫn còn to miệng bảo ta là phải quảng cáo tay nghề của tên thợ cao cấp .... nhìn đi nhìn lại thấy bà 8 giống dây phơi đồ thật... ừ thôi cố lên, ráng nhịn ăn nhịn uống , thức đêm vài tháng nữa rùi vắt ngang sào , để ta phơi ta lên cho mi die rùi bay vào đây lượn lờ cùng bọn ta nhé... ....
.... khì... Bin ơi.. mi lên đi , ta đang tám với bà 8 nè... mi nhanh kẻo ta tám hết đấy... thui ta lại tám đây. QT gọi rùi... chờ ta nhé QT ơi.... keekekkee

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG

Chỉnh sửa lần cuối bởi LSB_congaiSG: 03-01-2007 lúc 22:28.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03165 seconds with 15 queries