Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 29-11-2004   #47
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.576
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

phu` ....thế làđã xong môn reading.... hú hồn hú vía.. ta chưa kịp học bài xong nên cứ lo ngay ngáy .... hum nay kiểm tra giữa kì môn Triết ... cái môn ta ghét ơi là ghét,phải bấm bụng mà học ... hic hic hic hic ngày mai lại đến môn writing & tieng hoa .... chết mất thôi ....bon mi có ai học phụ ta không ???? ôi!!! sự nghiệp cao cả ... vì tương lai con em chúng ta sau này ... bây giờ chịu khổ để mai này ..khổ hơn ....
....Bin kia ...mi làm như ta đi với mi 2 mình ấy .... chỉ có Xu là đi 2 mình thui .,.... àh , hum qua ta gặp HacLong , ta bảo hắn hum nào đi chơi .. hắn hỏi hum nào ?...mi liên lạc với mọi người xem sao... xemlão Lý tay chân thế nào roài .... xuất cung được chưa .....hum nào kéo nhau đi phá 1 bữa hỉ ......
...QT ... sao mi cứ suốt ngày chửi rủa ta thía ...mi ghét ta lắm àh ....mi coi chừng đó....ghét của nào trời trao của đấy ...coi chừng có ngày ta hành hạ , bắt nạt mà mi cứ phải lang im... ghét đi .. ghét nhiều nhiều cho ta nhờ ... quan tử 10 nem trẻ thù trưa mụn ...kekekkekeke .... này...mi có biết tại sao bố mẹta đặt ta tên Ngọc ko ???? mi nhìn xem thử .. Ngọc & ngốc có mấy vần ???kekkekeke cha mẹ ta đoán trước được tương lai rùi nên mới đặt tên thế .... hảo bà ba mà ma .....
... khỉ thật ,mình già thía này mà thèng nhóc ý cứ gọi mình bằng bé ....cả lớp chỉ có ta bị gọi thế ... hic hic cứ như ta dễ bị ăn hiếp lắm vậy ??? chưa biết ai nhớn hơn ai .... làm bọn chúng cứ trêu ta ... ức quá mà ko làm gì được .....thằng quỷ sứ :P .....
...Ơ ...bọn mi đâu cả rùi ????....
....người ta ơi .... của tớ đâu ????

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02864 seconds with 15 queries