Xem bài viết
Cũ 27-11-2004   #50
Ảnh thế thân của LsB-a LiTtLe GeCkO
LsB-a LiTtLe GeCkO
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 24-09-2002
Điểm: 537
L$B: 69.863
LsB-a LiTtLe GeCkO đang offline

Chuyện quái quỷ gì thế này . Thế nào cũng chẳng xong . Lúc thì không đẹp , khi thì không hợp lệ làm cho mình phải chạy tới chạy lui , mệt cả người , lại méo mặt móc túi mấy chục nghìn ra để mà giả . Chẳng biết lát nữa có được không đây . Người ta bảo chờ 10' - ừ thì tranh thủ chạy ra Net loặc ngoặc vài chữ cho đỡ bức xúc rồi lại chạy đi , rồi lại qua trường để hoàn thành nốt hồ sơ . Cầu Chúa phù hộ cho con mọi việc ổn thoả trong ngày hôm nay , cả tuần rắc rối vậy là đủ rùi mà Chúa ơi .
Bi giờ đang ngồi đối diện cổng trường cấp 3 ,tính ra cũng phải mấy tháng rồi không đi đường này chứ nhỉ . Nhớ ngày hôm ấy là ngày 1/8 - lớp mình họp lớp và cũng là ngày mình ... dẫn Phệ đi cùng . Chụp ảnh tá lả . Giờ thì trường vẫn đây nhưng mỗi đứa một nơi .
Online !
Phệ nhắn tin. Anh chúc cho mọi ước mơ của mình thành sự thật giống như cái link " chipxinh" mà mình gửi cho mọi người đêm hôm qua . Anh chúc mình cuối tuần vui vẻ - Tin nhắn đầu tiên anh gửi cho mình kể từ ngày hai đứa chia tay . Cũng là một khoảng thời gian khá dài đó chứ . Có lẽ anh sợ mình giận anh , mình ghét anh và chẳng muốn gặp anh nữa . Nhưng sự thật là lòng tự cao trong mình quá lớn . Đã nói rằng hai đứa ở xa thì anh có thể yêu ai đó - chính mình cũng nói vậy . Vậy mà cho dù chẳng có ai , cũng chỉ vì hai đứa không có thời gian dành cho nhau thôi mà chia tay thì mình vẫn cứ không chịu tha thứ cho anh . Một con bé đáng ghét và ích kỉ !
Thui , được 10' roài .
Té !
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ !

Chữ ký của LsB-a LiTtLe GeCkO
Vô ảnh thường giao tâm tựa thuỷ
Hữu ngôn tự giác khí như sương

Tài sản của LsB-a LiTtLe GeCkO
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02901 seconds with 15 queries