Chủ đề: Gửi em ...
Xem bài viết
Cũ 19-11-2004   #5
Ảnh thế thân của LSB-Akazumi
LSB-Akazumi
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Nghĩa Bạc Vân Thiên
Gia nhập: 20-10-2003
Điểm: 1252
L$B: 16.035.149
Tâm trạng:
LSB-Akazumi đang offline

Em thương yêu!
Cuối tuần rồi mà sao anh thấy như nặng trĩu trôi dần qua. Ngồi đếm dòng thời gian trôi qua chờ cái giây phút em đến bên anh. Ôi sao anh cảm thấy thời gian nó dài đến như vậy. Những giây phút ở bên em thì thời gian trôi qua như thoi đưa còn những phút đợi chờ em sao nó dài đến hằng thế kỷ. Anh không biết mình yêu em có phải là một sai lầm hay không nữa. Anh yêu em! Nhưng chúng ta quá xa nhau, thật buồn phải không em? Anh yêu em! Yêu nhiều hơn cả bản thân mình nữa. Anh không biết một ngày không có em anh có thể sống như thế nào nữa. Em đã đến bên cuộc đời anh bất chợt như một cơn gió. Em đã cho anh biết thế nào là niềm vui của cuộc sống. Anh rất hạnh phúc khi có em. Có một người để thương để nhớ, có một người để mình dành cho tất cả những yêu thương trong lòng. Thật là hạnh phúc phải không em?
Bây giờ trời đã tối lắm rồi. Lúc này hầu như mọi nhà đã tắt đèn và chìm vào giấc ngủ. Ngoài đường những cơn gió xào xạc lạnh thấu tâm can anh. Giờ này em ở đâu? Em Có biết rằng con tim anh đang thổn thức nhớ em không? Dù biết rằng ngày mai em sẽ ở bên anh nhưng không hiểu sao anh vẫn thấy buồn. Anh buồn vì không thể ở bên cạnh em mọi lúc mọi nơi.Em có biết khi anh gặp em là anh đã nhận ra rằng em chính là thiên thần trong cuộc đời anh không? Anh yêu em và đang rất nhớ em. Anh muốn chúng ta là của nhau mãi mãi không bao giờ lìa xa. Em có biết rằng lúc nào trái tim của anh cũng luôn hướng về em. Anh cảm thấy vui khi thấy nụ cười nở trên khuôn mặt của em. Anh rất yêu em...........

Chữ ký của LSB-Akazumi
Tình yêu là vết dao đâm vào trim.
Tình yêu là những nhát roi bầm dzú

Tài sản của LSB-Akazumi
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02927 seconds with 15 queries