Xem bài viết
Cũ 13-11-2004   #21
Ảnh thế thân của MATT
MATT
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 10-06-2003
Điểm: 22
L$B: 18.835
Tâm trạng:
MATT đang offline

Bạn thân mến, sao bạn cứ dở hơi thế ko bít... Ðừng có nghĩ mãi về vấn đề đó nữa đi ... Cuộc sống có lắm thằng khùng lắm, những kẻ theo bạn chỉ là một trong số đó mà thôi... nếu tớ là con trai tớ sẽ yêu cậu nhiều như tớ yêu chính bản thân mình ý ( sướng nhá) , và tớ sẽ không bao giờ làm cho cậu buồn bã hay nhớ mong, vì tớ sẽ ở bên cậu mãi... Dù lúc vui hay lúc buồn trái tim tớ sẽ mãi ở bên cậu, như bông hoa hướng dương kia, dù còn tươi hay đã héo tàn cũng mãi quay về phía mặt trời... Tớ thích loại hoa đó, bới nó có ý nghĩa, nó sống hay nó chết nó vẫn mãi hướng về một nơi, nơi đó có hạnh phúc của nó, có cuộc sống của nó... Còn cậu thì sao? Cậu cũng thích hoa hướng dương chứ... Ngày mai này tớ sẽ phải xa cậu, không biết có phải là mãi mãi không nhưng tớ sẽ mãi nhớ tới cậu, nhớ những ngày tớ và cậu vui đùa, nghịch ngợm . Dù tớ không thể yêu cậu như một thằng con zai yêu một đứa con gái, bởi tớ không phải là con zai ...Tớ chỉ có thể yêu cậu như một đứa con gái yêu một đứa con gái, như những người bạn mà thôi ...
To NVMT: Bạn à, nhớ ăn nhiều vào nhớ, đừng có ăn ít kẻo ốm thì ...lắm . Dù mình rất ghét bạn vì bạn cứ ... nhưng mình vẫn phải nhắc bạn, không được phép ốm đâu , nhớ đó .

Chữ ký của MATT
Tình yêu chỉ là lời nói dối!

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02946 seconds with 14 queries