Xem bài viết
Cũ 06-11-2004   #26
Ảnh thế thân của ~0==((=Cổ Phong=>>
~0==((=Cổ Phong=>>
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 11-09-2003
Điểm: 134
L$B: 47.441
~0==((=Cổ Phong=>> đang offline

Đi bên em , áy náy một người đang mong . Hôn thật sâu , chợt thảng thốt như có ánh mắt dỗi hờn . Vì sao ? Anh hỏi vì sao con tim bất trị , yêu một người và cháy bỏng cùng người không phải là em ?
Giật mình khi chợt thấy xa ai như bóng người , Thật may chẳng phải , Chẳng biết bao giờ " Em " Và " Em " gặp nhau ở giữa là anh bối rối , chẳng biết bao giờ ta sẽ lại một mình , anh biết mình phiêu lưu đi về giữa đôi con tim nhỏ . Anh biết mình đang hoang mang bởi trò chơi anh làm hai người khổ . Anh phải làm sao ? Anh lạc giữa đam mê hay tim anh đang tha thiết ? Chẳng phải , có lúc anh tự trả lời rằng anh biết mình sai . Anh biết mình thật tham lam , anh yêu người để cái tôi tỏng anh hãnh diện mà thôi . Anh yêu người để một ngày nào đi về anh một mình với ê chề tủi hổ. Nhưng anh chẳng thể dừng , chọn ai ? Chọn ai ? Hay là cứ để mãi thế này ? Anh biết anh sai lầm...
Thứ 7 , em nơi góc phòng trọ mặt buồn thiu , anh chẳng thấy em bởi anh đang bên người ấy , nhưng anh tưởng tượng được ra em. Em buồn thiu mong thấy bóng anh để rồi ôm chặt , để rồi nhõng nheo yêu thương . Chợt sao anh thấy mình có lỗi , anh ích kỷ khi bỏ quên thương yêu , đâu là thương yêu hỡi em . Ai là thương yêu ? Người ơi ! Em là ai giữa hai người ? Anh yêu quá để rồi anh biết anh đau khổ . Anh yêu quá để rồi một ngày anh tự làm tổn thuơng trái tim anh . Tim anh nhàu nát bởi chính anh tự mang đến xót xa . Đêm nay ôm chặt bóng ai.......

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02974 seconds with 15 queries