Chủ đề: Nho*' Anh !
Xem bài viết
Cũ 17-10-2004   #11
Ảnh thế thân của LSB-THU HÀ
LSB-THU HÀ
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 25-01-2004
Điểm: 2
L$B: 10.377
LSB-THU HÀ đang offline

.....Trời đêm nay thiếu vắng vì sao sáng
Như lòng người cũng thiếu bóng hình ai
Anh yêu !
Không biết giờ này anh đang làm rì nhỉ , Tối qua khi về đến nhà em có online nhưng không thất anh lên Nét , em buồn lắm , tưởng anh về đến nhà là lên Nét chờ em cơ anh yêu ạ ....Nhưng.....
Không hiểu sao , hôm nay em buồn nhiều lắm , nghĩ cũng nhiều , nghĩ về cái điều mà anh nói với em ....Thực sự em rất buồn anh ạ và em cũng không hiểu tại sao ? Anh có điều gì thắc mắc muốn hỏi em sao anh không hỏi thẳnng em hả anh , anh đừng như vậy , em không thích giữa chúng mình có 1 điều gì khó nói hay khó hiểu về nhau đâu anh ?
Em hôm nay muốn nói và nói với anh thật nhiều , nói hết tất cả những gì em muốn nói anh yêu ạ , và em sẽ nói ....1 ngày , 2 ngày không nói hết , em sẽ nói đến khi nào hết thì thôi .Đến lúc đó anh hãy đọc và hãy viết anh nhé !...
Đêm nay ...Trời lạnh quá ? Lạnh như lòng em đang trống vắng vô cùng ....
Trời cũng không có trăng , không có sao .....Nỗi buồn và bóng đêm ....Lạnh giá và cô đơn ....Một mình em ngồi đó , nhớ về anh ....
Em không biết là mình sẽ mở đầu và kết thúc tại đâu ? Nói những gì ...
Ù thì nói về chuyện của chúng ta ... chuyện tình của hai đứa mình , sẽ hiểu và yêu nhau nhiều hơn ! Đúng không anh ?
Tình yêu là gì ? Và tại sao em yêu anh ? Có lẽ đó là điều anh thắc mắc và luôn muốn hỏi em đúng không anh ? Vâng ! Đó cũng là nhưng điều em muốn biết về anh ?
Tình yêu : Em không biết nữa , mỗi người có 1 cảm nhận ....1 định nghĩa khác nhau ? Nhưng với em tình yêu là : Sự rung động của trái tim , hoà hợp của hai tâm hồn làm một ,......
Em yêu anh : Em chưa từng bao giờ suy nghĩ em yêu anh về điểm gì nhất đâu anh yêu ạ , vì với em _ anh ! Người em yêu luôn là hoàn thiện nhất ....Em yêu tất cả những gì anh yêu , thích tất cả những gì anh thích ....Buồn và chia sẻ với anh những điều mà anh trăn trở ....Em yêu tất cả những gì thuộc về anh , con người anh _ Tâm hồn anh
Sẽ mãi mãi là như thế ! Em không thích hứa hẹn cũng không muốn thề thốt anh à ! Bởi em tin những gì thuộc về trái tim và tình cảm của con người ! Em yêu và tin ở anh , tin ở tình yêu của chúng ta có anh và có em !
"Đã bao giờ anh thử tưởng tượng xem ?
Tương lai của anh và của em ...."
Em đang nghĩ , nghĩ thật nhiều về điều đó ? Nhưng nghĩ rồi lại thôi ....Đường đời có bao nhiêu ngã rẽ , đường đời kia trông gai lắm , khắc nghiệt lắm , chẳng trong trắng _ dịu hiền như em , chẳng phẳng lặng thanh bình nhứ tình yêu của anh trao em ?
Nếu một ngay mai .... một ngày mai kia ? em không dám nói ra vì sợ anh giận nhưng không hiểu sao , đêm qua em đã nằm mơ thấy ác mộng ? Thấy anh và em ....Mình cách xa nhau lắm ...Em đứng ở bên này con đường , còn anh đứng ở bên kia đang quoay gót bước đi về nơi xa lắm ....xa lắm , em gọi theo mà anh cứ đi không ngoảnh lại ....Tỉnh dậy mà nước mắt vẫn còn đọng trên mi .....
......Đêm cô đơn , lạnh giá ! Mong chờ nhớ thương mãi 1 bóng hình ....Anh mãi ở trong trái tim em !

Chữ ký của LSB-THU HÀ
Anh có biết khi em vui trong mắt là em buồn đến tận đáy con tim ...!
EVNTelecom

Tài sản của LSB-THU HÀ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03196 seconds with 15 queries