Chủ đề: Nho*' Anh !
Xem bài viết
Cũ 16-10-2004   #9
Ảnh thế thân của lam_xung_dai_ca_lsb
lam_xung_dai_ca_lsb
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 22-09-2004
Điểm: 28
L$B: 8.967
lam_xung_dai_ca_lsb đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi le thi thu ha
Anh thương yêu của em !
Đọc những dòng thư anh viết gửi em mà em cảm động quá anh yêu à , em vui lắm ... thật đấy , em thấy mình thật sự hạnh phúc khi yêu , yêu và được anh yêu bằng cả trái tim mình .
Cho em được gọi anh bằng hai tiếng Chồng yêu anh nhé ! Hì chúng mình đã yêu nhau , hai trái tim yêu đã hoà thành một , hai tâm hồn đang thăng hoa tràn đầy niềm vui và hạnh phúc
Em yêu anh thật nhiều , nhưng chưa bao giờ em nghi ngờ tình cảm của anh đâu chồng yêu à , em là vậy , con gái mà ....Ai mà chẳng thích dỗi hờn 1 chút , giận chồng 1 chút để được chồng yêu quan tâm dỗ giành , Hì nhưng chồng yêu đã nói vợ đừng trẻ con nữa thì thôi vậy , từ nay vợ sẽ thật ngon và nghe lời chồng yêu à , vợ chẳng muốn làm cho chồng buồn vì vợ đâu ? Vợ yêu chồng mà , ngoài chồng ra vợ chẳng có ai để mà yêu thương vợ cả lên tình cảm thiêng liêng của vợ chồng mình , chúng ta _ cả em và chồng cùng phai trân trọng đó . chúng ta phải vun đắp để tình cảm của vợ chồng mình là mãi mãi , là 1 thiên tình sử đẹp nhứt trên ls này !
Vợ là người tình cảm thích được chồng quan tâm cơ , lên từ nay vì vợ mà chồng phải tình cảm 1 tí , lãng mạn 1 tí biết không ? Không thì vợ sẽ giậ chồng dài dài cho coi :P
Hì , nghe trái tim chồng đang đập lên loạn nhịp vì vợ mà vợ cảm động quá , lại càng yêu chồng hơn biết bao nhiêu
Tình yêu của vợ chồng mình thật đẹp , nó được kết tinh từ sự trinh nguyên của vợ _ và chung thuỷ của chồng .....Em yêu anh ! Tình yêu của em .... Em chỉ muốn hét lên thật to để cả thế giới này được biết , em yêu chồng nhiều lắm , chỉ riêng mình chồng thôi
Em tự hào về chồng , em hài lòng về những gì mình đang có với nhau !"Trái tim em thề nguyện yêu anh gửi trọn niềm tin đến anh , dấu yêu ơi gửi tới mai sau ....Em muốn bên anh mãi mãi " xxxxxxxx.....Hun chồng ! Cả ngàn nụ hôn !!!
đúng vậy vợ chồng mình sẽ viết lên 1 thiên tình sử dẹp nhất ls này ,sẽ không có 1 mối tình nào có thể đẹp hơn chuyện tình của 2 ta ,anh từ nay và mãi mãi mai sau sẽ yêu em và thương em với cả trái tim yêu của anh em yêu ạ

Chữ ký của lam_xung_dai_ca_lsb
]
Đừng nhớ tới anh.em yêu
Anh chỉ là truyền thuyết

Tài sản của lam_xung_dai_ca_lsb
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03009 seconds with 15 queries