Chủ đề: Nho*' Anh !
Xem bài viết
Cũ 15-10-2004   #5
Ảnh thế thân của lam_xung_dai_ca_lsb
lam_xung_dai_ca_lsb
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 22-09-2004
Điểm: 28
L$B: 8.967
lam_xung_dai_ca_lsb đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi le thi thu ha
Em lãng mạn , tình cảm và yếu đuối , còn anh ? Mạnh mẽ ... anh không thích cái tính hay dỗi hờn của em ...
Em buồn , em khóc , em hay cả nghĩ .... Anh giận , anh bảo em lằng nhằng ? Tại sao ? Tại sao lai như vậy hả anh ?
Cũng chẳng hiểu vì sao , em cá tính là thế nhưng với anh , em yếu đuối và nhỏ bé lắm , em cần anh chở che , yêu thương em thật nhiều để bù đắp cho em sau những bất hạnh , nỗi buồn mà em đã trải qua .... Nhưng anh không hiểu và chẳng bao giờ hiểu em cả , em dỗi hờn là vì em yêu anh , muốn được anh quan tâm hơn ? Nhưng vì thế mà anh giận em ...em buồn lắm , em khóc .... anh lại thờ ơ mắng em rằng : .... anh không thích
Yêu anh lên em không muốn .....em vì anh nhưng sao ....Thế thôi , em cũng chẳng giận anh đâu chỉ buồn , buồn thôi ....
Ước rì ...Ước rì , em chỉ muốn nói thế thôi , anh à ....Anh hiểu không anh ơi !!!
đúng vậy anh mạnh mẽ anh không thích sự yếu đuối và hay dỗi hờn của em ,em có biết rằng anh nói em lằng nhằng là vì em nói quá nhiều và không để ý tới những lời anh nói ,đã yêu nhau thì phải tin nhau không lên nghi ngờ, với em anh luôn thật lòng nhưng trong em vẫn còn nỗi hoài nghi làm cho anh không thể nào vui được ,anh biết em có nhiều nỗi buồn và sự bất hạnh em luôn luôn tỏ ra mạnh mẽ nhưng thật ra trong lòng em là cả 1 khoảng trống rất yếu đuối và em mong chờ sự che trở của anh ,anh hiểu và luôn thông cảm và yêu em rất chân thành nhưng anh không nói ra mà thôi. em hãy nhớ 1 điều đó là anh luôn luôn yêu em anh không nói ra và ít khi tỏ ra quan tâm tình cảm với em nhưng em có biết rằng trong thâm tâm anh luôn có em luôn nghĩ về em với tất cả những gì yêu thương nhất ,không có 1 lời nào có thể bày tỏ hết tình cảm của anh cho lên anh hi vọng em hãy hiểu anh và luôn nhớ 1 điều dù có chuyện gì đi chăng nữa anh vẫn luôn yêu em và luôn nhớ về em ,không phải chỉ dùng lời nói mà có thể nói lên hết tình yêu anh dành cho em anh chỉ cần em luôn nghĩ anh chỉ yêu mình em

Chữ ký của lam_xung_dai_ca_lsb
]
Đừng nhớ tới anh.em yêu
Anh chỉ là truyền thuyết

Tài sản của lam_xung_dai_ca_lsb
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03059 seconds with 15 queries