Chủ đề: Lương Sơn Kí !!
Xem bài viết
Cũ 15-10-2004   #9
Ảnh thế thân của thang_gu_nha_tho_duc_ba
thang_gu_nha_tho_duc_ba
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Mai Danh Ẩn Tích
Gia nhập: 17-07-2004
Điểm: 494
L$B: 1.664.483
thang_gu_nha_tho_duc_ba đang offline

nhớ lại ngày nao mới lên lương sơn chả biết kỉ ho gì.chỉ post bài thật nhiều để mong thăng chức ,đúng là tuổi trẻ nông nổi ,ngày đầu mới gia nhập chỉ mong có chỗ giải trí thí mà mau thật giờ đã hơn năm ,một năm có lẻ.quen bao nhiêu người
,già có trẻ có he he ,nhưng cuối cùng vẫn là những người thận chí cốt.
nhớ nhất là những ngày diễn đàn bị hack cả ngày lên mạng chỉ để ngắm cho....
đỡ nhớ .nhưng có lẽ người mình thân đầu tiên trên diễn đàn là em gái Tường Vi
he he suốt ngày ngồi tâm sự chuyện trên giời dưới biển ,nhưng từ đó anh hiểu em hơn em gái à
lại thêm H.O.T nữa chứ (đã từng là vợ trên lương sơn)những ngày ở bên nhau cùng anh em kiến an thật là vui cùng nhau đi làm vui thật những kỉ niệm không thể nào wên được
lên lương sơn cũng nhiều đợt lên voi xuống chó nổi tiếng rùi cũng tàn lụi bây giờ là lâu la cũng hay.ngẫm cái lương sơn như một xã hội thu nhỏ như lời thèng CTB
bao nhiêu là thành phần ,nhiều lúc muốn bỏ nhưng không bỏ được muốn xuống núi nhưng lại nhớ lại phải lên.
bây giờ nhớ lại bao nhiêu là người quen đặt biệt là những người ở HP nào là H.O.T ,anh Hận nè ,CTB,CTHQ,anh còi ,anh sói nè....... ui bao nhiêu là người kể không hết được những người mà thường xuyên gặp nhau nói chuyện vui vẻ,ui thật là những kỉ niệm khó quên được lại thêm nhưng anh chị em ở HN và
NĐ nữa chứ

Chữ ký của thang_gu_nha_tho_duc_ba

Đừng nhìn em

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02881 seconds with 15 queries