Xem bài viết
Cũ 17-03-2004   #15
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.661
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Đêm qua đọc lại Nhật ký mà sao thấy nhớ anh đến vậy? Vậy là sắp tròn một năm em và anh chia tay nhưng...Em đã tưởng rằng mình có thể đã quên được anh nhưng hình như không phải. Đêm qua em đã đọc lại những gì anh đã viết cho em và em đã khóc. Em đã cho rằng mình đã nguôi lạnh, trái tim mình đã vô cảm nhưng anh ơi, sao mà em muốn được gặp anh đến vậy. Em đã định gọi điện cho anh, đã chuẩn bị ấn .......nhưng rồi em lại không đủ can đảm nữa. Em đã cố gắng tự an ủi mình rằng tốt nhất cho tất cả chúng ta là em phải ra đi. Em đã nghĩ rằng em đã thích một người. Nhưng hình như người đó chỉ là người thay thế cho anh mà thôi. Dường như em cần, em quý người đó chỉ là để lấp chỗ trống trong em. Và đến hôm nay một lần nữa định gọi cho anh, để nói với anh rằng hãy tha thứ cho em, hãy cho em một cơ hội nữa. Nhưng làm sao em làm được vậy cơ chứ? Lòng tự tôn, tự trọng không cho phép em được hành động như vậy. Thật sự em cần anh, rất cần nhưng chỉ có điều anh không bao giờ có thể đến bên em. Đã có quá nhiều " NHƯNG" bởi vì dù em muốn làm gì, muốn nói gì cũng không thể. Cầu mong anh mãi hạnh phúc anh nhé. Ngày qua ngày em vẫn sẽ cố gắng bởi em sẽ luôn nghĩ rằng những việc em có thể làm tốt sẽ mang lại hạnh phúc cho em và những người em yêu thương...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02811 seconds with 15 queries