Chủ đề: Phiêu Phiêu Các !!!
Xem bài viết
Cũ 06-01-2013   #16
Ảnh thế thân của †ßé_He0†
†ßé_He0†
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 09-11-2007
Điểm: 50
L$B: 28.992
Tâm trạng:
†ßé_He0† đang offline

Viết lảm nhảm...

Tình hình rất là tình hình...Dạo này mình rất rất hay GATO >"""<
Ví dụ như người ta có cái gì đó đẹp đẹp là mình GATO sẽ chê bai cho bỏ ghét..
Rồi lại như mình phải đi làm người ta rảnh rỗi đi chơi, du lịch tùm lum tùm la nhưng đến phút chót do thời tiết này nọ kia không đi được là mình sung sướng cười lên nỗi đau của người khác...
Rồi đến kiểu như thấy người ta có đôi có cặp, tay dắt tay díu là mình lại lẩm bẩm rủa thầm ....
Haizzzz, càng lúc càng nhỏ nhen cơ. Sang năm mới rồi tính tốt không thấy đâu mà tính xấu bộc phát ngày càng mạnh mẽ... Kiểu này thì có mà ế còn dài dài á hì
Tối hôm qua nói chuyện với ông anh ổng cũng phán mình 1 câu :" Mày dạo này bựa quá !" >""< ...Mình kể công thức món mỳ tôm trộn rau dưa thì ổng le te chạy đi pha mỳ tôm rồi thái dưa chuột vào ăn ... Cười gần sái quai hàm vì ổng. Ở nhà buồn buồn mà điện thoại với ổng tám là kiểu gì cũng cười téc miệng...Mà mỗi lần mình cười sẽ được nghe câu :" Khiếp, mày cười cứ như là ma làm" =)))) ...Chả hiểu ma làm là làm gì mà câu cửa miệng của ông lúc nào cũng là "ma làm" ..ha ha
Rồi thì là tối qua cũng tám chuyện với bé Phương, cứ bảo:" khi nào dì Yến phải ngủ lại với con 1 bữa " ... Lần nào nói chuyện với nó cũng nghe cái câu đó, rồi nghe nó kể tùm lum thứ chuyện, nghe cũng vui tai .. Kết nhất câu nó nói :" Đừng mời, họ bực, tội họ" của nó... Mới tý tuổi mà khôn kinh khủng...Thế mà có người nói nó "lanh chanh lách chách" ... nó nói :"chả biết ai lanh chanh lách chách"...Mình tán đồng ý kiến này của nó lun =))
...Rồi thì nói chuyện với đứa em họ mình, bình thường là mi mi ta ta, giờ nó bị chồng đe bắt gọi mình bằng chị =))...Rốt cuộc nó gọi làm cười lăn cười bò vì không quen... Xét cho cùng thì bên dòng họ nội, phận con phận cháu thì mình đúng là lớn nhất họ luôn ấy ...Mấy đứa con chú già chát hết rồi, con học cấp 2, cấp 3 cả rồi cũng phải gọi mình bằng chị...Nghe gọi xong già đi cả đống tuổi ớ.
_______
Hôm qua nổi điên với cái ông làm cùng, giỡn dai giỡn cù nhầy thế là cho vào danh sách đen luôn ... cả ngày không thèm nói chuyện, gọi lấy phụ tùng mình cũng bơ bơ luôn. Ngày hôm nay lân lân la la nói chuyện này nọ, một khi mình đã ghét thì hãy coi chừng ...Tuy mình không thù vặt cơ mà rất thù dai...Lỡ ghi thù rồi thì chỉ có thảm trở lên thôi. haha
Thấy mình hiền cứ thích chọc mình hoài, người ta tu tâm dưỡng tính rồi không muốn bộc phát mà cứ không chịu cơ )
...
Khiếp quá, tải bài nhạc về mà máy giựt giựt như điên luôn ấy...Cái máy lởm quá trời lởm...Hôn nay trực mà thời gian sao nó trôi chậm rù chậm rì thế này nhĩ? Mình đã đói bụng thì chớ, ngồi đợi hoài đợi mãi không thấy đến giờ về...Ngồi viết mấy cái xàm xí này giết thời gian nhưng viết 1 lúc sau trong đầu cũng chẳng có cái gì để viết nữa..Một khi đã đói thì đầu nó cũng rỗng (
_______
Trời càng lúc càng lạnh, mình muốn mua 1 đôi combat boots, muốn mua cái áo ấm dày thiệt là dày, muốn mua thêm mấy cái len dài dài, mấy cái quần tất, đôi găng tay, chụp tai...bla..bla...cơ mà tiền đi du lịch hết rồi ..Đành phải mua dần dần từng thứ 1 vậy, nghèo mà còn đua đòi đòi là nó thế này đây...Tính sang năm làm ăn mà tích cóp được có chút xíu à >"""<...Nếu như mình không mua quần áo, mình không mua sách chắc cũng được kha khá rồi...Hic...Nhưng mà có mỗi lần mò lên Tiki kiểu gì cũng đặt mua ít nhất 2 cuốn >""<...Không thể rời được các em ý .. Thôi gồng không lên Tiki nữa, lên hoài có khi tiền mình dành dụm làm ăn mình cũng cho đi theo chúng nó luôn ấy...Khổ thân lắm >""<

Chữ ký của †ßé_He0†
†ßé_He0†

Tài sản của †ßé_He0†
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03356 seconds with 14 queries