Xem bài viết
Cũ 12-02-2012   #6
Ảnh thế thân của Duongtulang
Duongtulang
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 26-02-2007
Điểm: 19
L$B: 3.594
Tâm trạng:
Duongtulang đang offline

Cái này khó đó.
1-Xài cứng rắng -giết 1 cảnh 10 -cách này xài thì tác dụng phụ hơi bi nhiều.đôi khỉ phản tác dụng.
2-Cố gắng tiếp xúc với nhân viên hãy koi họ như những người thân trong nhà,ví dụ có thế những cử chỉ như thây giây dày họ bị tuột thì minh ngồi xuống cột lại cho họ.(Cách này của Tào Tháo).hay lại sửa sửa cổ áo của họ với nhân viên Nam nhân viên nữ thì koi chừng ăn tát tay,nhân viên nữ thì bửa nào bất chợt ra thây em nó đang đứng 8 với chị nào mình ra tươi cười rồi dùng ta rở 1 cộng tốc của em nó nói là tóc em bị rối,hay bào nó son bị lem kìa vào trông trang điểm lại.đừng quá nghiêm khắc nếu như lính của bạn lở phạm sai lâm hãy tươi cười và nói "Thôi lần này anh bỏ qua,lần sau rút kinh nghiệm em nhé".Nếu có thể hãy trích 1 phần lương tặng thưởng cho ai đạt kết quả tốt.tuy nó không nhiều nhưng khích lệ họ.dặt họ đi ăn 1 măm tuy tốn kem nhưng họ co thể bán mạng cho bạn,Quản lý là 1 người anh người chị chứ không phải người bảo mẩu.hở tí là la,hở tí là méc Xếp to.......^^ Em còn kém mong anh chi thư tội

Chữ ký của Duongtulang

Tài sản của Duongtulang
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02796 seconds with 15 queries