Chủ đề: Anh!
Xem bài viết
Cũ 10-02-2012   #5
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.267
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Thiên Ca Xem bài viết
Mất em thật rồi...

Nhớ anh........., Mai được gặp anh rồi, rồng yêu của anh... Sao em chưa bao giờ nói những câu như thế với anh nhỉ Anh hỏi thì em lại bảo có lẽ mãi mãi em không bao giờ nói đâu...

Phản bội àh??? Không! Chỉ là em tìm đến những gì tốt hơn thôi... Anh không đủ tốt để em yêu thì em bỏ anh đi yêu người khác cũng có sao đâu Anh không trách em đâu!

Dối anh àh??? Không! Chỉ là em sợ anh buồn nên mới không nói thẳng ra sự thật thôi Anh không trách em đâu!

Đến tận bây giờ, còn nỗi đau nào vì yêu mà anh chưa trải qua nữa em nhỉ??? Tại sao, tại sao khổ đau không giết chết được tình yêu trong anh??? Tại sao em bỏ anh đi yêu người khác mà anh vẫn muốn đợi em quay về nhỉ???

Nhìn ngắm ảnh em, đó là thói quen của anh khi anh buồn, anh đau vì em... Sao em vẫn đẹp như ngày xưa, chẳng lúc nào anh ngắm ảnh em mà suy nghĩ của anh về em thay đổi cả! Sao em đẹp thế hả người tôi yêu??? Chính em, và chỉ em tạo nên tình yêu bất biến trong anh chứ không phải anh!

Đừng nói, cũng đừng khuyên anh thêm gì nữa!

Vẫn muốn yêu em, vẫn muốn kiên quyết đợi em... Đợi đến khi nào anh không chịu được nỗi đau, hay đến khi nào anh chết đi!

Tha thiết mong em được hạnh phúc bên người... Nếu không thì quay về bên anh em nhé!

Những ngày vắng em... Anh sẽ cố sống thất tốt, học hành thật chăm chỉ. Em cũng vậy nhé!

Giữ gìn sức khỏe em nhé, khi nào em ốm thì gọi ngay cho anh... Dù em ở bất cứ đâu anh cũng sẽ đến ngay với em!

Mong em hạnh phúc!

Xin đừng thương anh, cũng đừng bảo anh hâm nha!
Hủi cũng thấy tò mò chuyện tình cảm của tên này. Phải chẳng tình cảm của Linh ko đủ lớn để chấp nhận hoặc tha thứ. Hay vì một lý do nào khác, họ vẫn còn yêu nhau thế cơ mà. Nhưng có mâu thuẫn trong bài mà Hủi trích dẫn ko biết ai bỏ ai hicc
Vẫn còn nhớ câu nói "thích là nhích" khi hắn khuyên Hủi nên Hà Nội. Ko hiểu tên này giờ đang nghĩ gì nữa, đúng là điên thật mà. Đừng để ta gặp lại mi, ko bít coi trọng hả. Bụp...bụp...

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03007 seconds with 15 queries